Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Có lẽ nào giờ chỉ còn em với thầy ở phía con bò điên hở thầy, mình có lầm lẫn gì không ta ơi ;)
Chọn đúng hàng Cô vẫn thương thôi. Vni dạo này là để quánh FUT, em chỉ sợ bệnh truyền nhiễm lây qua mấy cổ phiếu đầu tư thì bỏ công nuôi bao nhiêu lâu. :21::21::21:

Có lẽ nào giờ chỉ còn em với thầy ở phía con bò điên hở thầy, mình có lầm lẫn gì không ta ơi ;)
Đóng cửa đỏ và lowest luôn, có khi lầm lẫn thật bác ơi :102:
Nhưng số mã xanh gần gấp đôi số mã giảm, bà con có quà hết nhỉ?
Thôi kệ, sang tuần tính tiếp.
Nice weekend all, em ọp thôi :nhieuchuyen:

Ối chời... sét đánh ngang tai... em cứ ngỡ... Thôi rồi lượm ơi, truyền thống cho thấy cứ 2 trở lên là ăn cám cả lũ...hu hu hu !!!
Hôm nay anh tỷ tay đỡ hoa đá, chân đạp hoa hồng.
Chuyện tuần sau để tuần sau tính tiếp.
Happy weekend all!

Thế còn con pvd anh ơi về 80 mà, bù lỗ vre :15::15:
Ủa con đó đn rớt từ lâu rồi mà... có báo cáo đầy đủ rồi mà... sao lại còn có lãi mà pù ??? :20:
Mệnh đn nó có cặp Cô Quả, nên toàn đi ngược thiên hạ... chẳng xơ múi được rì... :20:

Hôm nay anh tỷ tay đỡ hoa đá, chân đạp hoa hồng.
Chuyện tuần sau để tuần sau tính tiếp.
Happy weekend all!
Không cần xem, chắc chắn là die rồi... vì đông quá, em cứ ngỡ là tình tang 1 mình... Có khi ông Đỗ Thần cũng đã quai vìa... páo thù!!!

Vờ ni đỏ kệ Vờ ni ;)
Cô thương ta vẫn cứ phi đều đều :D
Nice weekend các thầy lần nữa :)
cá mập đã cảnh báo thứ 6 review, nhưng thứ 4,5 lại nâng xanh bát ngát...cuối phiên đập phát đỏ toàn tập. nhưng cũng chứng minh bull đang bị điên (nhất trí với thầy Bò, tks!) khứa khứa!
tùn sau để thầy Chim lo ! hiiiiii

Chúc mừng sp, chúc mừng khách hàng, chúc mừng các đối tác... tại hạ chỉ nhận 5-6 phần, còn lại của Quý vị tất ạ...
Cảm ơn Quý vị, lần sau ta lại hợp tác làm ăn nữa nhóe!!!
Cứ thấy đểu đểu thế nào =))). Thôi bỏ qua :v

Chúc mừng sp, chúc mừng khách hàng, chúc mừng các đối tác... tại hạ chỉ nhận 5-6 phần, còn lại của Quý vị tất ạ...
Cảm ơn Quý vị, lần sau ta lại hợp tác làm ăn nữa nhóe!!!
Nghe như lão phê bán thuốc dạo trên xe đò ý :115:

Giật mình kiểm tra lệnh thấy -10p =)))). Sai sai là sao ?
Uyên Ương mà thích (lai=like) Chó Ngao, hại Quốc lao đao.
Bệnh thì nằm giường, không được ghen tức.
###
Quẻ của em hình như nó ứng nghiệm vào chính em Thầy ạ...
AMD với ROS banh xác pháo... Cuối tuần buôn ngơ ngáo luôn...

Nghe như lão phê bán thuốc dạo trên xe đò ý :115:
Giờ nói cái rì cũng bị nghi hoặc, ngay cả cái nick cũng bị hoặc nghi... chị bảo em phải làm sao?
Về với lều của cụ bon.bon có lẽ là nơi chốn an bình nhất phố VC... với em là thế...hic

Status
Not open for further replies.
Back