Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Bắt BHS thì rất tốt, nhưng SBT thì là không phải là hành động lạnh lùng của 1 chiến binh chờ con mồi vào đúng tầm ngắm để bóp cò mà là sự thôi thúc của lòng tự cao tự đại. Cũng bắt hôm qua nếu như cái đống sàn đó gần bay hết cho dù hôm nay có thể sàn tiếp, hoặc bắt sàn hôm nay mới đúng là cung thủ.
Vâng chị,em có làm cung thủ đâu?Em chỉ kiếm tiền và mua trc và bán trc cho an toàn và có lãi được rồi.
Hàng T3 của em sẽ về trc hàng hôm nay và em sẽ bán SBT,còn BHS em sẽ xem xét có bán ko tuỳ cơ ứng biến.
P/S:Nếu hôm qua cty ck mà còn room MG BHS là em mua hết tiền chứ ko mua SBT đâu,mua SBT là option 2.

Vâng chị,em có làm cung thủ đâu?Em chỉ kiếm tiền và mua trc và bán trc cho an toàn và có lãi được rồi.
Hàng T3 của em sẽ về trc hàng hôm nay và em sẽ bán SBT,còn BHS em sẽ xem xét có bán ko tuỳ cơ ứng biến.
P/S:Nếu hôm qua cty ck mà còn room MG BHS là em mua hết tiền chứ ko mua SBT đâu,mua SBT là option 2.
Ý @HOANGLINH là có thể chấp nhận giá cao 1 chút để có lợi thế T+ à?
Xin lỗi vì mình thường không nhìn theo T+ nên không hiểu.

tt đang quanh ngưỡng cân bằng tương ứng VNI tầm 770, cần có thêm mấy cánh chim đầu đàn để khơi mào dòng tiền quay trở lại hoặc tiếp tục smk.
Đội hình bull hôm nay đang có sự đóng góp chính của a Long lợn
Giờ hơi sớm để lạc quan bác ạ :1:
Phục hồi nhưng không đi kèm thanh khoản, mưa bão có thể vẫn chưa tan.

Quả này thép khởi nghĩa chị nhỉ :105:
thấy media có bài về việc thép tăng giá ở Trung quốc
Da chị.Hôm nay mới T1 thôi ah.
Em dùng trực giác và cũng suy nghĩ rất nhiều ...để đến quyết định thế.
Mọi ng cứ nghĩ là cờ bạc,chị @TTN thì bảo em đánh theo tin...:)...nhưng những chiến binh như chị em mình thì chị hiểu phải ko?
Đó là khả năng săn mồi thôi.Như anh Shadow nói là nó nằm trong ADN rồi.
case SBT thì hơi khó định lượng
BHS : theo í kiến cá nhân thì đủ T + là sút thoai,

Chạm Fibo 50, RSI quá bán, có Vol là đủ đk để em mua rồi.
Chẳng may lại trùng thời điểm ATO với cung thủ nên không muốn vuốt đuôi. Đành mơ thôi :10::10::10:

Vì thấy 3 icon của bác nên mình đoán vậy :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back