Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chị ơi, bánh bong em không có rành lắm... Cơ bản, VN đá thì sau đời Hồng Sơn, em ít khi quan tâm.
Chị rảnh, coi cha nội Paul Singer thọt ngoáy Ngài W.B vui hơn đó... Sáng giờ em soi mãi cái lão ngoan đồng này...kkk
tại chị đang có hứng ngồi coi chợ vn, xem hôm nay MMs lùa chỉ số để 5 ctyck cân sổ cuối ngày ra sao thôi ạ
chúc e theo dõi bọn mẽo vui và nh hứng thú nhá

Mấy ông thích dự đoán và cờ bạc sẽ sang PS hết, VNI 30 được sử dụng làm công cụ điều tiết, số cổ phiếu còn lại dành cho dân đầu tư tích phân, chọn lựa :1:
Tuỳ thời thôi chị,
Quan trọng là trend,trend xuống thì short ăn nhanh.Còn trend lên thì mua cp cơ sở ăn nhiều hơn.

• Like
Reactions: TTN
Tuỳ thời thôi chị,
Quan trọng là trend,trend xuống thì short ăn nhanh.Còn trend lên thì mua cp cơ sở ăn nhiều hơn.
PS nó khác gì fx; gold; đâu anh, mặc dù được viện dẫn với cái lý là để Hedge nhưng với TT minh bạch thì ok, còn với TT mình thì em nghĩ tham gia để biết và tích luỹ kinh nghiệm đã. Kiếm tiền PS em không ham.

PS nó khác gì fx; gold; đâu anh, mặc dù được viện dẫn với cái lý là để Hedge nhưng với TT minh bạch thì ok, còn với TT mình thì em nghĩ tham gia để biết và tích luỹ kinh nghiệm đã. Kiếm tiền PS em không ham.
ghi nhận : lời nói chân thành của 1 chiến binh Forex đầy sẹo

YES.
Thôi kệ..nhiều lời vô ích.
Quan trọng là kiếm tiền.
Cứ theo lý thuyết mèo của cụ Đặng .

Trên này làm gì có ai hiểu Thánh hơn em... chỗ nào em đứt cước thì Thánh sẽ cùng đứt cước chung liền... dzất quý nhau là thế.
Cơ mà câu chuyện cậu bé chăn cừu chuẩn không? Trên tay em có danh sách hàng vạn Vuốt tơ... ngay đỉnh... mà đang nản quá, chả thèm Ngoáy đây... Thánh có thích hay không, em kính chuyển...cho mà ngoáy...kkk
thị trường hành cho tơi tả rồi :20::20::20:, e khỏi cần ngoáy nữa mua thêm oán ghét vào thân :24:

TK cứ bị bào mòn nhìn chán quá mà cũng chẳng muốn bán.
Em nghĩ đa số hiện giờ sẽ như này.
Hoặc còn nghĩ sẽ tăng, hoặc không nỡ bán, hoặc chưa thấy hàng tốt để thay...:1:
Và TT sẽ có cách riêng của nó để tìm hướng đi mới, nhưng đã từng.
Viết xong em cũng chẳng hiểu mình nói gì luôn :21:

Em nghĩ đa số hiện giờ sẽ như này.
Hoặc còn nghĩ sẽ tăng, hoặc không nỡ bán, hoặc chưa thấy hàng tốt để thay...:1:
Và TT sẽ có cách riêng của nó để tìm hướng đi mới, nhưng đã từng.
Viết xong em cũng chẳng hiểu mình nói gì luôn :21:
ngắn hạn support VNI 750, mấy cái chỉ số ngắn rơi vào oversold rồi. Thằng leader down là BID support quanh 18-19. Downside trong ngắn hạn của VNI ko nhiều nữa, còn bật lại hay đáy thì phải đợi sau đó mới biết được.

thị trường hành cho tơi tả rồi :20::20::20:, e khỏi cần ngoáy nữa mua thêm oán ghét vào thân :24:
Bên Hà Lạc Phái có 2 chữ hay lắm Chị nhé:
1. Chúng theo
2. Chúng ghét
Chúng theo thì nhiều, chứ Chúng ghét có bao nhiêu?
Chúng theo thì kiếm được nhiều xèng nhưng vẫn phái gánh nặng 2 chữ "Thể diện", vậy Chúng ghét có kiếm được nhiều xèng hay không? Hạ hồi phân giải... Quýt ca sẽ là bằng chứng thực tế, khó mà chối cãi... :21:

Bên Hà Lạc Phái có 2 chữ hay lắm Chị nhé:
1. Chúng theo
2. Chúng ghét
Chúng theo thì nhiều, chứ Chúng ghét có bao nhiêu?
Chúng theo thì kiếm được nhiều xèng nhưng vẫn phái gánh nặng 2 chữ "Thể diện", vậy Chúng ghét có kiếm được nhiều xèng hay không? Hạ hồi phân giải... Quýt ca sẽ là bằng chứng thực tế, khó mà chối cãi... :21:
Cào cũng có quẻ được Chúng theo. Cứ chọc ngoáy người khác thổi mái, không sao đâu :21:

Status
Not open for further replies.
Back