Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Biết ngay, thế nào chị Tay To cũng xuất hiện với 2 con dao găm trong tay và hơn chục con dắt quanh người. :21:
Em chả việc gì phải gây hấn với ai. Các anh chị có khoe giầu có hay thành đạt dưới con mắt em cũng rất bình thường như bà bán rau ngoài chợ em gặp hàng ngày không hơn đâu ạ :24:

Thôi đừng ba xạo nữa anh Cung thủ ơi. Bây giờ em nói anh sọc trúng váy, anh có tin không? Kéo SAB, VNM, ROS lên là cả đám cover rồi lại lý giải...:24:
Mời chửi...
Muốn chửi mà xóa bớt cái câu nhạy cảm thì sao anh ấy có động cơ để chửi? :21:

Muốn chửi mà xóa bớt cái câu nhạy cảm thì sao anh ấy có động cơ để chửi? :21:
Mod xóa đấy anh, chả phải em. Nếu mà dùng ngôn từ lãng mạn, thì em chả phải pọt bài.
Em đang ở chế độ theo dõi chặt Ngôn từ... Ngoáy mãi cũng sẽ đến đoạn treo nick... đặc cách lên Bảng Phong Thần của VC.
Treo không bực, chỉ có điều, bực vì bị xóa pọt... và không bị ai chửi...tức ói máu!

Con dao nhưng máng quanh người:21:
Ảnh chả biết khỉ gì cả... danh hiệu Thánh Thơ, Thánh Ngôn Tình... mà không biết con dắt... Táo huynh toàn chơi tiếng lóng... cười mà rơi lệ..
Nó đây anh ạ:
Độc đáo nghề cào dắt ở biển Nghệ An

Đấy, quả nhiên xứng đáng là Idol No.1
ART đẹp dưới góc độ Huyền Bí, căn cứ Vneconomy anh nhé...đôi khi íu bít gì, cũng là một lợi thế... :24:
xem các team trading gộc nó phân nhiệm: Cụ giỏi tích phân, giỏi giải mô hình tăng trưởng cũng chỉ là phụ tá/ giúp việc cho thằng trading , vì cái bản năng sát thủ nó đc đánh giá cao lắm.
ví như hôm qua Công Phượng vừa sô lô giữa bầy 5 thằng áo trắng lại sút hạ thủ môn mỗi tội ko tung lưới ghi đc bàn thắng vì số HLV Hữu Thắng quá nhọ.

xem các team trading gộc nó phân nhiệm: Cụ giỏi tích phân, giỏi giải mô hình tăng trưởng cũng chỉ là phụ tá/ giúp việc cho thằng trading , vì cái bản năng sát thủ nó đc đánh giá cao lắm.
ví như hôm qua Công Phượng vừa sô lô giữa bầy 5 thằng áo trắng lại sút hạ thủ môn mỗi tội ko tung lưới ghi đc bàn thắng vì số HLV Hữu Thắng quá nhọ.
Chị ơi, bánh bong em không có rành lắm... Cơ bản, VN đá thì sau đời Hồng Sơn, em ít khi quan tâm.
Chị rảnh, coi cha nội Paul Singer thọt ngoáy Ngài W.B vui hơn đó... Sáng giờ em soi mãi cái lão ngoan đồng này...kkk

Chắc là trung tâm lưu ký đang tắc đường.
Thế mới thấy PS đang hot mức nào.
Sẽ bùng nổ nay mai thôi.
Mấy ông thích dự đoán và cờ bạc sẽ sang PS hết, VNI 30 được sử dụng làm công cụ điều tiết, số cổ phiếu còn lại dành cho dân đầu tư tích phân, chọn lựa :1:

Chị ơi, bánh bong em không có rành lắm... Cơ bản, VN đá thì sau đời Hồng Sơn, em ít khi quan tâm.
Chị rảnh, coi cha nội Paul Singer thọt ngoáy Ngài W.B vui hơn đó... Sáng giờ em soi mãi cái lão ngoan đồng này...kkk
Cho anh cái link coi nó ra sao.

Status
Not open for further replies.
Back