Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
images

Dịch: Thà đương đầu với những thứ hùng vĩ để giành được chiến công vang rội còn hơn là xếp ngang hàng với những kẻ sống trong cái thứ ánh sáng chạng vạng xám xịt , kẻ mà chẳng hề biết đến chiến bại là gì.
@DarkGreen huynh, e diễn nôm là:
Xong xuôi mọi thứ giờ chỉ còn nghỉ phải giàu, thật giàu, nhưng đang tự hỏi làm gì đánh liều được để 1 lần tỏa sáng để đứng ở phố wall được đây :1cool_byebye:
Thị trường này mọi người lười còm còn lười luôn cả like mà cái câu hỏi của cô lái đuợc tới 8 like. Không phải chỉ có mình cô lái tự hỏi câu này đâu. :21:

Em vừa close hôm qua rồi anh và sáng nay vừa Long rồi ạ. Tổng OI hôm qua hơn 3000 hôm nay còn 1700, giờ khớp 1400 nên em dự lượng close short tăng và chuyển trạng thái Long nhiều hơn.
Biên độ vài lai thì ăn chưa tới 1 đĩa Pizza, chơi thế chi cho mất công và mất thời gian.

hỏi mần chi rứa anh, :))
tất cả vang rội thì ánh sáng lại trở nên chóa lóa, và mất ý nghĩa của 2 từ "vang rội" :))
thời nào thế nấy. be your own star. nghe QC rạp BHD nói thế :)))
Mình đọc mấy còm đó và tự nghĩ trong đầu: sao khổ chi rứa?
Còn nói theo kiểu thằng cu lớp 1 nhà mình là "các bác ấy không hiểu mình đang nói gì đâu" :21:

Mình đọc mấy còm đó và tự nghĩ trong đầu: sao khổ chi rứa?
Còn nói theo kiểu thằng cu lớp 1 nhà mình là "các bác ấy không hiểu mình đang nói gì đâu" :21:
Biết ngay, thế nào chị Tay To cũng xuất hiện với 2 con dao găm trong tay và hơn chục con dắt quanh người. :21:

Anh Bàng cắt con FLC đi, rồi sang mua con ART với em, phụ Q ca ủn lên 50... quá đơn giản anh ợ!
ĐB cắt FLC hôm trước ròi,
hỏi mần chi rứa anh, :))
tất cả vang rội thì ánh sáng lại trở nên chóa lóa, và mất ý nghĩa của 2 từ "vang rội" :))
thời nào thế nấy. be your own star. nghe QC rạp BHD nói thế :)))
trong chạng vạng mình mới đòi được yêu sách e ạ, được tự do theo ý mình ko thỏa thì mìn QUITmìn ko chơi nữa.
khi tất cả chói lóa, sáng lòa ròi thì có vẹo j đâu

Status
Not open for further replies.
Back