Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thu qua đông tới là chuyện thường ngày ở huyện, hiếm hoi lắm mới có em mãi xuân thì :1:
Miền Nam chỉ có có 2 mùa thôi bác ạ, gần đây thêm Bão nữa là 3, mãi xuân thì kiếm đâu ra :4:
Không may lại vớ phải em bơm botox quá liều hay thẩm mỹ viện để giữ mãi xuân thì thì cũng toi thầy ợ :10:
Thế nên cứ phải kiểm tra thực tế cho chắc, nhìn vậy nhiều khi hông phải vậy :2cool_sexy_girl:

Anh @bokhoktx, anh @becks2367 và các banker VC cho hỏi là ngoài đời thật em TGD Sacombank này có xinh như trong ảnh không vậy :1cool_dribble:

@CACO: Qua mấy dòng của anh thì em thấy rõ bức tranh hơn, đầy đủ và có giá trị. Anh làm thêm vài bài giống như bên dưới đi (đại bàng vs chim sẻ; rùa vs thỏ.. chẳng hạn :1:), lâu lâu đọc lại vẫn thấy hay

http://vietcurrency.vn/threads/tay-to-ra-khoi-keo-luoi-than-co-danh-dam-bo-ao.289/

Anh chim nhận xét cũng chuẩn lắm, hi hi

Anh ơi nhắc chi chuyện ngày xưa
Vì mấy bài đó mà có mem bảo tôi lùa gà, cài mấy mã vào đó để bán hàng...

Anh ơi nhắc chi chuyện ngày xưa
Vì mấy bài đó mà có mem bảo tôi lùa gà, cài mấy mã vào đó để bán hàng...
Thì ra là vậy, so rì anh nhé! Tại em hổng biết, thấy anh viết hay thì cổ vũ để anh viết thêm, vô tình mà lại... nhắc chi chuyện cũ đau lòng lắm người ơi[emoji1]

Chốn giang hồ đúng là lắm thị phi, nhưng mờ quan điểm của em là: nói là chuyện của mềnh, nghe hay ko là chuyện của người ta. Từ suy nghĩ tới hành động còn phải bao nhiêu thứ hầm bà lằng nữa. Mình phải tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình chứ...

Mà thôi, makeno anh ạ.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back