Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
tình hình trong nước ko có gì mới.đợi cuối tuần sau FED công bố lãi suất xem thế nào,cùng ngày công bố dự trữ dầu thô lên khả năng giá dầu quay về 58-60 là rất cao.thị trường lúc này khó giảm nhưng tăng tiếp thì quá khó.thôi chào cả nhà em lượn cho nước nó trong

Vì bản thân bác đang bear rish về TT chung thôi, chứ góc nhìn của em thì nhiều.
BMP, DMP, VSC, TNA...và hàng loạt cổ cánh khác, những DN tốt vẫn hoạt động bình thường mà bị vùi dập thê thảm.
Sau 1 chặng ăn dày, thắng to 2017, giờ nhìn target 30% thấy không bõ bèn gì, chắc vậy :1:
Thầy Rai lạc quan quá hihi. Minh xem VSC vẫn chưa thoát downtrend, SKG cũng vậy..., bọn dược thì như từ giữ ấn, thực sự mấy tháng nay mình xem dòng midcap bọn nào cũng tèo dần đều hoặc đi ngang, lại nhớ cảnh báo của thầy cào "tìm cổ phiếu có câu chuyện riêng thì nó cứ đi ngang hoặc tèo dần"

lại ngồi đợi nhịp mới rồi hả bác.bắt đầu phân phối rồi,hàng nào có lái thì còn sức chạy tiếp.trụ bắt đầu thay nhau làm việc miệt mài rùi.có lẽ cũng chưa xuống được đâu bác nhỉ.lên nữa e cũng khó
Dù sao thì sau cú chạm sàn bê tông nảy lên thì cũng cần cho nó cân bằng lại và điều này cần thời gian nhưng theo em sẽ lâu.

Thầy Rai lạc quan quá hihi. Minh xem VSC vẫn chưa thoát downtrend, SKG cũng vậy..., bọn dược thì như từ giữ ấn, thực sự mấy tháng nay mình xem dòng midcap bọn nào cũng tèo dần đều hoặc đi ngang, lại nhớ cảnh báo của thầy cào "tìm cổ phiếu có câu chuyện riêng thì nó cứ đi ngang hoặc tèo dần"
Em nói nhiều lần rồi, đã xác định tham gia TT thì không bi-lạc được. Chỉ như thế mới không hồ hởi để ngồi đỉnh và đau đớn culoss lúc gần đáy.
Mỗi người 1 quan điểm - 1 khả năng, nên bác cứ trade theo kế hoạch của mình.
Còn TT, không care những gì bác với em, hay VCer nghĩ đâu, thật :1:

Mới vài hôm trước còn mang mác Tây ra dọa bán DPM-GAS-VNM, giờ chuyển giáo sang chiều mua, các bạn cũng rảnh rang thật :1:
TT điều phối trụ rất tốt, nhưng rung lắc mới bền. :6cool_boss:
Em không ngạc nhiên nếu TT test đáy, cũng như sự hồ hởi lạc quan tăng dần những phiên tới. :4cool_beauty:
Chỉ pùn là NAV vẫn đang âm :6cool_beat_shot:

Kiếm ăn vẫn khó quá ạ. Tk của tui vẫn chưa lên nỗi mặt đất đây.
Bán Gas lấy 6tr vậy. Hên ghê 3 lần mua GAS đều có lãi.
Hôm qua mới nhắc mợ Mèo xong, các chệ giống nhau thật :4:
Bán 97 nhiều khả năng hớ mất gần nhiu đó, em thấy cửa lên 11x cao lắm :10:
Mà thui...có lãi chế hết pùn, em cũng dzui mà :21:

Mới vài hôm trước còn mang mác Tây ra dọa bán DPM-GAS-VNM, giờ chuyển giáo sang chiều mua, các bạn cũng rảnh rang thật :1:
TT điều phối trụ rất tốt, nhưng rung lắc mới bền. :6cool_boss:
Em không ngạc nhiên nếu TT test đáy, cũng như sự hồ hởi lạc quan tăng dần những phiên tới. :4cool_beauty:
Chỉ pùn là NAV vẫn đang âm :6cool_beat_shot:
Dòng đậm đậm có vẻ hơi xạo. TT hồi 6 ngày liên tiếp thế cơ mà, các đội bắt đáy đều có quà lớn quà bé mua quà cho thiếu nhi cả :21:

Status
Not open for further replies.
Back