Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
PS không quan tâm chuyện ngày mai, cứ thấy cơ hội là ra tay.
Nên bác đừng quan tâm quá họ nói gì, thay đổi chỉ trong vòng 1 nốt nhạc chưa tới T0 nữa là :21:
Mua CP hôm nay là chấp các thầy bắt đáy 1 quãng khá xa, sao phải khổ vậy. Tạm thời chơi FUT lúc này đỡ rủi ro hơn nhiều. Mình cứ AQ thế: Phương châm các anh có con gà thì mình xin cút rượu :19:

Sao đầu năm em dụ anh đi theo anh Thơ, tham gia phố ICO...anh không theo? Giờ bọn nó bắt đầu lên sàn lần lượt kìa...TCB sao so lại bọn nó...
Có điều...em vồ toàn trúng mí con tép riu...cá lòng tong thôi...Cá mập bị anh Thơ thịt, ức vãi linh hồn...ảnh míu dám sâu acc đâu, bị mời lên CA phường dạy oánh Còi ngay lập tức...[emoji51][emoji51][emoji51]

Giờ vẫn còn kịp anh zai ơi...sắp đến 888 rồi...
Mấy cái bitcoin...rồi ICO....... không chơi là do đọc không hiểu, mở acc, chuyển tiền lằng nhằng, nên bỏ qua cho khỏe

Từ lâu lẩu rồi, già cả có chút tiền bị dụ mua cổ phiếu. Bác đi ĐH CĐ các bank thì đầy ông cụ bà lão múc cổ bank từ xa xưa đi họp hehe
Xưa míu ai dụ mình mua TCB nhỉ hehe
Anh mà đầu quân về với Hùng Anh thì có khi giá 0 đồng ấy chứ :19:

Mấy cái bitcoin...rồi ICO....... không chơi là do đọc không hiểu, mở acc, chuyển tiền lằng nhằng, nên bỏ qua cho khỏe
Ệch ơi...đúng là toàn làm chuyện khó...
Sao anh ko nghĩ đơn giản hơn, góp vốn đầu toi, chuyển giao acc cho anh Thơ tất...chia ảnh 3/7 là được...keo quá hà...
Hoặc đứng tên anh Thơ luôn, xui xui bị bắt thì ảnh chịu tội thay... Cái này giàu nhanh lắm, hơn cả buôn Heroine...
Lần cuối cùng trong năm, em mời thiệp anh đến dự Đại Hội võ lâm......xì tai của anh mà áp vào Còi, bao giàu xụ...
Thôi tạm biệt anh zai...hãy nắm tay anh Thơ lấy 1 lần... Bye my [emoji131]

Thì cũng anh chứ ai, hết ngồi ngoài, rồi băn khoăn, e rằng, ngại là, chắc sẽ, chờ 6 tháng...bla bla...
Nên đã íu càng đuối, trách ai chừ :19:
Thôi thầy đừng trách ảnh tội nghịp , đang bận chấm grap. Trời nắng nôi còn bị la hoài
Hôm nọ mình phê bình ảnh rồi. dự bank hit ma50 mà nói kg đi đôi với làm. Quả là íu đúi.

Thưc ra thì sáng nay đi dạy. Ông xã đi làm mang đi luôn. Đến sớm rảnh mới lên VC chào sân, Nhân tiện nhìn chart CTG thấy 3 cây nến xanh vol tích cực tuần trước đoán CTG còn phải húc ma20 lần nữa, vậy là đặt bán nốt 28 . Trưa vê xem đã khớp .
Mình đóng case bắt đáy ngoài mong đợi 24.4- BQ 27.8
Thầy ở lại may mắn Cầm cờ lãnh đạo anh chị em .:1178::1178::1178:

@Cào Meo .Take it easy đêy. Nick mới này ngụ ý gì? Ghi nhớ chặng đường ta nắm tay sao?
Mợ mèo dạy gì thê?

Status
Not open for further replies.
Back