Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em thấy tiền ko vào TT
Chắc em out hết anh ah.
Market đang rất khỏe đó anh, trong khi đa phần cổ phiếu đều đang ở đáy rất sâu so với hồi tháng 3/2018. Chắc anh định đoán sau vụ Fed thị trường sẽ sập để có cơ hội mua rẻ nhỉ? Nhưng dòng tiền bị lỡ nhịp bên ngoài đợt vừa rồi khá nhiều đó mà tuần sau lại bắt đầu sóng NAV chốt số liệu 6 tháng đầu năm và kết quả kinh doanh Bank hé lộ, VCB CTG VPB ACB MBB BID đều lợi nhuận vượt kế hoạch 6 tháng đầu năm nhé!!!

Market đang rất khỏe đó anh, trong khi đa phần cổ phiếu đều đang ở đáy rất sâu so với hồi tháng 3/2018. Chắc anh định đoán sau vụ Fed thị trường sẽ sập để có cơ hội mua rẻ nhỉ? Nhưng dòng tiền bị lỡ nhịp bên ngoài đợt vừa rồi khá nhiều đó mà tuần sau lại bắt đầu sóng NAV chốt số liệu 6 tháng đầu năm và kết quả kinh doanh Bank hé lộ, VCB CTG VPB ACB MBB BID đều lợi nhuận vượt kế hoạch 6 tháng đầu năm nhé!!!
Mình chỉ đánh theo dòng tiền,nếu nước ko vào thì thuyền sẽ ko thể nổi.

Tránh bọn này ra anh à, em thấy thi thoảng úp bô nhà đầu tư với những khuyến nghị ko có chất lượng
HI Mình làm MBS đấy, Tuy nhiên công ty CK nào cũng có tùy loại môi giới thôi, Ko nên đánh đồng mọi thứ bịn này bọn kia bác nhé. việc up bô đc hay ko do bản lĩnh và kiến thức nhà đầu tư nữa.

Status
Not open for further replies.
Back