Danh sách thành viên BQT Vietcurrency.vn

Rin

Well-Known Member
Admin. Vietcurrency_vn

Moderator:

1. Winwin
2. Rin
3. Arrownhanoi
4. Snatcher (đang xét duyệt đơn từ chức)
5. Trungnghia
6. Choa
7. Dghuynhtu

.............................

Last edited by a moderator:
Ơ, thế cụ GLD ko phải admin à?
Choa là ai thế nhỉ???
GLD là superadmin, vì có thể sửa code của diễn đàn và bổ sung/thêm bớt chức năng của diễn đàn. Cụ choa là người kín lời, đến cái nick cũng kín nốt, kiểu "I am Tao"

Admin. Vietcurrency_vn

Moderator:

1. Winwin
2. Rin
3. Arrownhanoi
4. Snatcher (đang xét duyệt đơn từ chức)
5. Trungnghia
6. Choa
7. Dghuynhtu

.............................

Kính gửi bác Admin và các bác Mod:

Hiện tại tôi tham gia VC đã lâu, hơn nữa lại đang NÔNG NHÀN. Với mong muốn được đóng góp công sức nhỏ bé vào VC.vn; vì vậy tôi tự ứng cử chức Mod phụ trách mảng world finance (FX, futures...). Các bác xem xét THUẬN hộ cái nhé. :o:o:o

Xin được hậu tạ!

Hậu tạ gì đấy ạ, để em cân nhắc :))

Cám ơn bác đã có lòng hỗ trợ, BQT sẽ thảo luận về vấn đề này và báo bác sớm. Em có thắc mắc là bác đang nói về nông nhàn, nghĩa là chỉ làm tạm thời?

Hậu tạ gì đấy ạ, để em cân nhắc :))

Cám ơn bác đã có lòng hỗ trợ, BQT sẽ thảo luận về vấn đề này và báo bác sớm. Em có thắc mắc là bác đang nói về nông nhàn, nghĩa là chỉ làm tạm thời?

Thế này bác Mod,

Trước đây tôi còn kiêm mấy việc, vừa ngồi ở VP, vừa trading, vừa làm các việc khác. Tuy nhiên, gần đây tập trung chuyên trading thôi, có nhiều thời gian giao lưu cùng các bác trên VC.vn. Thời gian giờ không còn bị chi phối như trước nữa. Nông nhàn là ở chỗ đấy.

Bác cần mấy tháng để cân nhắc dzậy?

Thế này bác Mod,

Trước đây tôi còn kiêm mấy việc, vừa ngồi ở VP, vừa trading, vừa làm các việc khác. Tuy nhiên, gần đây tập trung chuyên trading thôi, có nhiều thời gian giao lưu cùng các bác trên VC.vn. Thời gian giờ không còn bị chi phối như trước nữa. Nông nhàn là ở chỗ đấy.

Dạ, tất nhiên là càng lâu càng tốt ạ :) Ít nhất cũng có một khoảng thời gian cụ thể: 6 tháng, 1 năm, ...?

Bác kỹ tính quá!!!!

Vậy xin cáo từ......
Làm gì mà nóng thế, giờ anh mới đọc được cái ý này, theo anh thì việc em xin làm Mod là quá tốt, đáng trân trọng, tuy nhiên có mấy ý cần phải rõ ràng:
1. Làm Mod ở VC.vn chẳng có vẹo gì, ngoài việc xóa bài và ban nick spammer (tất nhiên anh biết là em ko cần gì nhưng cứ phải nói cho rõ).
2. Việc em làm mod không quan trọng bằng việc em đóng góp nội dung cho 4r, do vậy em cứ post bài đã là hơn cả làm Mod rồi.
3. 4r có quy định là làm mod mà không sinh họat thường xuyên sẽ bị tước quyền.
4. Phải tham gia off với anh em (không bắt buộc lắm).
Em cứ xem qua các ý kiến trên rồi cho cho anh biết ý em, nếu ok thì anh đề xuất với Admin cho em làm mod luôn, cực kỳ welcome...

Làm gì mà nóng thế, giờ anh mới đọc được cái ý này, theo anh thì việc em xin làm Mod là quá tốt, đáng trân trọng, tuy nhiên có mấy ý cần phải rõ ràng:
1. Làm Mod ở VC.vn chẳng có vẹo gì, ngoài việc xóa bài và ban nick spammer (tất nhiên anh biết là em ko cần gì nhưng cứ phải nói cho rõ).
2. Việc em làm mod không quan trọng bằng việc em đóng góp nội dung cho 4r, do vậy em cứ post bài đã là hơn cả làm Mod rồi.
3. 4r có quy định là làm mod mà không sinh họat thường xuyên sẽ bị tước quyền.
4. Phải tham gia off với anh em (không bắt buộc lắm).
Em cứ xem qua các ý kiến trên rồi cho cho anh biết ý em, nếu ok thì anh đề xuất với Admin cho em làm mod luôn, cực kỳ welcome...
Thế này mới xứng "chủ tịt". Nhanh, ngay và luôn (hành động quen như đi sakura nhỉ?), chứ như Tú "6 tháng, 1 năm" (chắc mod đùa), mem tụt cả nhiệt tình.

Thế này mới xứng "chủ tịt". Nhanh, ngay và luôn (hành động quen như đi sakura nhỉ?), chứ như Tú "6 tháng, 1 năm" (chắc mod đùa), mem tụt cả nhiệt tình.

Tôi không đùa bác ạ. Tôi đề cập đến một khoảng thời gian cụ thể chứ không phải tối thiểu. Nếu bác muốn làm việc tốt thì cũng có quỹ thời gian riêng chứ không thể làm tùy hứng, thích thì làm, hết thì thôi. Thà cứ nói với nhau là tôi có một tháng để làm việc với các anh còn hơn là nói tôi cũng không biết bao lâu.

Mod ở VC như anh Snatcher đã đề cập thì thiên về trách nhiệm hơn quyền lợi, và khi đã nói đến trách nhiệm thì phải rõ ràng, cụ thể.

Cám ơn bác đã góp ý, chúc bác năm mới trade hiệu quả.

hihi...

bà nói cái chuông, ông nghĩ hoa loa kèn :D

Tú đưa thời gian làm mod, bác Quốc hiểu là thời gian để xét duyệt đề nghị làm mod. :)

...
Cám ơn bác đã có lòng hỗ trợ, BQT sẽ thảo luận về vấn đề này và báo bác sớm. Em có thắc mắc là bác đang nói về nông nhàn, nghĩa là chỉ làm tạm thời ?

...

Dạ, tất nhiên là càng lâu càng tốt ạ :) Ít nhất cũng có một khoảng thời gian cụ thể: 6 tháng, 1 năm, ...?

Bác kỹ tính quá!!!!

Vậy xin cáo từ......

=)) =)) =))

hihi...

bà nói cái chuông, ông nghĩ hoa loa kèn :D

Tú đưa thời gian làm mod, bác Quốc hiểu là thời gian để xét duyệt đề nghị làm mod. :)
Tks K2G, tôi cũng hiểu ý Tú là khoảng thời gian xét duyệt đề nghị làm mod.
Tôi không đùa bác ạ. Tôi đề cập đến một khoảng thời gian cụ thể chứ không phải tối thiểu. Nếu bác muốn làm việc tốt thì cũng có quỹ thời gian riêng chứ không thể làm tùy hứng, thích thì làm, hết thì thôi. Thà cứ nói với nhau là tôi có một tháng để làm việc với các anh còn hơn là nói tôi cũng không biết bao lâu.

Mod ở VC như anh Snatcher đã đề cập thì thiên về trách nhiệm hơn quyền lợi, và khi đã nói đến trách nhiệm thì phải rõ ràng, cụ thể.

Cám ơn bác đã góp ý, chúc bác năm mới trade hiệu quả.

Hà hà, đọc post này đang ngơ ngác ko hiểu vì sao mod lại nói vậy, xuống đến post của K2G mới hiểu tại sao. Đúng là: ông nói gà, bà nói vịt.

Vậy là đã có sự hiểu lầm trong ngôn ngữ. Không biết bác KHANHQUOC có còn muốn làm Mod không ạ?

Back