Chứng khoán Việt Nam 2014 dưới góc nhìn PTKT

Status
Not open for further replies.

11.12.2013

Well-Known Member

Góp vui với sự trở lại của diễn đàn vietcurrency, em xin góp 1 góc nhìn của em về thị trường chứng khoán.
Chart đơn thuần với trendline, BB, volume và MA200, trong đó em đánh giá cao volume - smart money.
Bỏ qua những tăng giảm hằng ngày, em đưa target vùng đỉnh cho năm nay
Xin được chỉ giáo!

Góp vui với sự trở lại của diễn đàn vietcurrency, em xin góp 1 góc nhìn của em về thị trường chứng khoán.
Chart đơn thuần với trendline, BB, volume và MA200, trong đó em đánh giá cao volume - smart money.
Xin được chỉ giáo!
Làm anh nhớ đến Vietkabu lần nào, "chờ anh em trên đỉnh 800 lộng gió"

Xin được chỉ giáo!
Anh 11.12.2013 (nick anh dài quá), thank you for your post.
Góp ý với anh đã dùng weekly chart mà lại thêm ma200 thì ngang với dailychart với MA1000. Theo tôi anh chỉnh lại 1 tý, dùng MA 40 hoặc 50 chi weekly chart thôi. Với lại kỳ vọng cao nhất 800 điểm là chỗ nào trên chart?

còn lại đồng ý hết với anh khà khà

Xin được chỉ giáo!
Để điều chỉnh phát rồi tính tiếp...Pennies tăng ầm ầm là thấy rủi ro rồi !

Bác Chán này chắc kẹp tiền roài. Trong diễn đàn mình ai kẹp tiền nhể? Hờ hờ, lần theo dấu hổ báo...

Bác Chán này chắc kẹp tiền roài. Trong diễn đàn mình ai kẹp tiền nhể? Hờ hờ, lần theo dấu hổ báo...
Chính xác... kẹp mợ nó 100% Cash rồi, vừa ngồi nhìn Pennies nó tăng vừa chửi :32.jpg:

Em đây, cũng đang kẹp xèng.
Thấy các chỉ số phân kỳ với VNI hết rồi nên chẳng dám nhúc nhích gì.
Nhưng nhìn chart tuần VNI vẫn còn ngon, vẫn có khả năng lên 630. Thế mới khó nghĩ:50.jpg:

Đúng là kéo trendline chát tuần thì lền 630 thật. Giờ nhìn lực tiền vào thôi, nếu khỏe thì đi thêm 1 đoạn mới gẫy. Đoạn ấy dài hay ngắn thì chịu vì luồng tiền bơm vào khó đo lường quá...

Em đây, cũng đang kẹp xèng.
Thấy các chỉ số phân kỳ với VNI hết rồi nên chẳng dám nhúc nhích gì.
Nhưng nhìn chart tuần VNI vẫn còn ngon, vẫn có khả năng lên 630. Thế mới khó nghĩ:50.jpg:

Con nào tuần tăng, ngày về hỗ trợ thì múccccccccccccc

Đúng thế thì ổn đấy ,Tú.

Cạnh trên của đám mây đỏ trên chart tháng là 65x .Chỗ này đáng ngại lém .Hị Hị

Hôm nay kỷ niệm 7 năm ngày giỗ VNI.... ngày này VNI đạt 1170 rồi tèo đến giờ....

Uống 1 chai bia tưởng nhớ đến những CP hoàng kim ngày ấy...

Hôm nay kỷ niệm 7 năm ngày giỗ VNI.... ngày này VNI đạt 1170 rồi tèo đến giờ....

Uống 1 chai bia tưởng nhớ đến những CP hoàng kim ngày ấy...
Có cái chart ngày đẹp với 3 giả thiết. Chưa dám pọt lên ngay vì sợ các anh nhớn bắt bài thì chít
Keep Walking

Có cái chart ngày đẹp với 3 giả thiết. Chưa dám pọt lên ngay vì sợ các anh nhớn bắt bài thì chít
Keep Walking
anh post đi, anh em xem với. Ngại gì mà ngại, các anh nhớn đi làm đại án hết rồi...

Status
Not open for further replies.
Back