Cầu Son

lượng xe tăng + nhu cầu thu tiền của nhà nước ngày càng tăng.
Trong cái nghề này chỉ có 2 thằng hiện tại đang làm được là tình dục và phát triển công nghệ điển tử viễn thông. Trong đó tình dục là đứng đầu ngành. Ko hiểu sao mấy thằng siêu công nghệ như fpt nhẩy vào làm ko được.
Thu phí e-tag ko dừng, cái này là ngon nhất vì nếu triển vọng 2-3 năm tới bắt dán đài trà như thu phí đường bộ hiện tại thì cứ gọi là mồm toác, ngoác rộng. Vì cái e-tag này khi tất cả các xe buộc phải gắn thì có thể thu cả fee phạt giao thông, thu fee vào các khu như trung tâm... túm lại ra đường ko cẩn thận, cuối ngày trát đòi tiền rồi trừ thẳng tài khoản vỡ alo.
Theo em này tầm 3 tuần. Bị lắc bay ra thì nó Ce. Thật là toẹt vời [emoji16]

Hấp dẫn rồi đấy... Gì chứ thị phần rộng mở là rất đáng để quan tâm... :thankyou:
lần thứ 2 vào đây bật mý cp xong nó tím luôn. Phát đầu là con SD3, giờ là tình dục. Có vẻ đang hợp vía với chủ thớt :banana105:
Theo em này tầm 3 tuần. Bị lắc bay ra thì nó Ce. Thật là toẹt vời [emoji16]
cp thuộc nhóm ủ mưu mà @xBuu , cái con ae cùng tầu, hôm nào gặp a trao bơm thêm ít niềm tin cho e tự tin kẹp tới cuối năm sau nhé :21:

Có thấy anh/chị nào tranh được page 1 mà đang đen không? Bồ lão sp TM tên là Nhất Hạnh đới cụ... :24:
Ps: Chart na ná con PAC ghê... hi hi
con này, key point đoán là liên quan tới thằng chiến luộc, nhưng thật ra chưa tìm hiểu kỹ nên chưa luận và đoán được câu truyện nó cụ tỷ ntn

lần thứ 2 vào đây bật mý cp xong nó tím luôn. Phát đầu là con SD3, giờ là tình dục. Có vẻ đang hợp vía với chủ thớt :banana105:

cp thuộc nhóm ủ mưu mà @xBuu , cái con ae cùng tầu, hôm nào gặp a trao bơm thêm ít niềm tin cho e tự tin kẹp tới cuối năm sau nhé :21:

Kẹp cuối năm sau thì lâu quá [emoji28].
Niềm tin không biết bao giờ mới được báo đáp. Haha.
Tất niên nhé anh [emoji51]

3h54, thớt bình luận, thầy @Kỷ Sửu bấm cái xem điềm hung hay cát với. Tự dưng hoang mang quá
Kẹp cuối năm sau thì lâu quá [emoji28].
Niềm tin không biết bao giờ mới được báo đáp. Haha.
Tất niên nhé anh [emoji51]
a xác định hold có thể lên tới 2 năm, mới vào lại được 4 tháng, còn 20 tháng nữa để đợi cơ :24:. Các thông tin update vẫn đi theo hướng phán đoán, nên vẫn kiên nhẫn đợi tiếp :2cool_burn_joss_stick:.
Từ 2017, mẹ hết ưu đãi thuế. Chỉ cần mẩu vụn bánh của mẹ, đã là kho thóc với con rồi.

Bấm hung hay cát về cái gì hở cụ tungneu?
Em vừa thử quẻ, thấy ra quẻ Trưởng đô ách: Kẻ lớn lâm nguy, nhưng được cái là 3 truyền đều thừa 3 cát tướng (Qúy, Long, Âm) nên kẻ lớn chỉ nguy nhẹ thôi. Còn riêng cụ tuổi Sửu thì hơi nặng hơn tẹo...
bấm xem tt thế nào được ko? có cái a lâu lắm ko thấy tự dưng hiện lên.
mà theo ls a ấy hay hiện hình ở cái đoạn tt đang tăng và sắp đi dài dài nên có chút hoang mang.

Note: VNS - Medium risk, ngành vận tải (taxi)
Keyword:
Tác động tiêu cực từ Grab và Uber không mạnh như mình lo sợ, thậm chí vào giờ cao điểm thì Uber & Grab rất khó để Call, vẫn phải alo Vinasun. Chủ tịch vẫn mua vào.
TA: Uptrend nhẹ, giai đoạn tích luỹ, VOL bắt đầu cạn kiệt.
FA: Trước áp lực thị trường, ROE vẫn giữ được mức cao, eps sụt giảm nhưng vẫn ở mức 4.6k/cổ. Grab & Uber đã bắt đầu than vãn vì khó kiếm ăn hơn trước.
Signal: Chart đã về Major sup, có thể lợi dụng những phiên đỏ lửa để gom dần.

tít mít câu truyện chính vẫn là tái cấu trúc và cổ đông mới vào take over. Vấn đề là cái ts của nó hiện giờ chắc chỉ đem bán theo cân. Được cái đã nêu ra và quy trách nhiệm rồi nên cửa được tái cấu trúc là sáng, còn tái cụ thể ntn thì thị chịu luôn.
Mưa lúc nào mát măt lúc đó, cô thương thì cứ ngoan ngoãn hưởng :1:
có cổ đông lớn mới rồi thầy @Kỷ Sửu

Note: VNS - Medium risk, ngành vận tải (taxi)
Keyword:
Tác động tiêu cực từ Grab và Uber không mạnh như mình lo sợ, thậm chí vào giờ cao điểm thì Uber & Grab rất khó để Call, vẫn phải alo Vinasun. Chủ tịch vẫn mua vào.
TA: Uptrend nhẹ, giai đoạn tích luỹ, VOL bắt đầu cạn kiệt.
FA: Trước áp lực thị trường, ROE vẫn giữ được mức cao, eps sụt giảm nhưng vẫn ở mức 4.6k/cổ. Grab & Uber đã bắt đầu than vãn vì khó kiếm ăn hơn trước.
Signal: Chart đã về Major sup, có thể lợi dụng những phiên đỏ lửa để gom dần.
View attachment 4224
con này hotboy của chị tay to nắm rất kĩ nhé nhưng chưa mua cổ nào thì phải.

Thks, vậy mà em cứ âm miu là a.L hốt lại của TH... Qua đọc cái tin, cảm thấy mình bet trúng chart nhưng mà sai keyword... tìm đường quay về với a.L thôi!
100% ko phải a nhợn đâu, con này Thái Hưng thực chất nắm lâu rồi. Biết đâu nó lại được một phần như VIS cũng đủ tiền làm mấy thùng beer uống tết :1:

Thks, vậy mà em cứ âm miu là a.L hốt lại của TH... Qua đọc cái tin, cảm thấy mình bet trúng chart nhưng mà sai keyword... tìm đường quay về với a.L thôi!
Thái Hưng cũng là tập đoàn thép rất lớn và lâu đời đó thầy, nhưng nó cứ im ỉm chứ ko lên sàn như a L.

Sau vụ VIS thì em cũng tìm hiểu một ít về anh TH. Nhưng với thông tin ít ỏi tìm được, em lại không có lòng tin vào TH.
Em bias nặng nề với ngành này, vì nhiều lý do... hứng thú với a.L qua câu chuyện nhỏ của chimnon huynh thuật lại thôi cụ tungneu ơi. Ko có a.L thì em cũng chả mày mò ptich con Lợn... hihi... Chắc nghèo là do vầy quá!
Thái Hưng cũng là tập đoàn thép rất lớn và lâu đời đó thầy, nhưng nó cứ im ỉm chứ ko lên sàn như a L.

Back