BlueDiamond's Trading Diary

Y như rằng thì là mà....đợi 16,7 múc tiếp....

Con này chỉ để balance danh mục thôi anh ơi, chúng nó đang show cả lũ ra thế kia, tội éo gì ko chọn con chân dài mà chén, ăn làm gì con nái xề này

Hôm nay câu được con cua VND giá 10.4 không hiểu có bị nó cắp không hay lại được ăn món cua rang muối!=))

TP VND giá 12.5 vào HSG 12.6 đơn thuần theo kỹ thuật các bác cầu nguyện cho em nhé!

Trời, em nghĩ giống bác cũng soi con HSG, chẳng dè thứ 6 nó ce luôn, ko dám mua nữa. VND thì chưa bán. HSG có lịch sử tăng giá rất mạnh. Chúc bác ăn dày nhé.
Vâng vì vậy hôm nay E mới take profit và chuyển sang HSG ạ!

Mình nói thế vì mình cảm thấy VND có thằng nào đó lái theo elliott wave rất khiên cưỡng.
Có lái thì có khách chứ sao? Sợ nhất là đò phơi mục ra ở bến không có ai đoái hòai. Mà nó tạo sóng kiểu có quy luật nghĩa là nó đang mời khách xuống đò rồi, chỉ còn xem đò có an tòan, sông có ghềnh to và lái già tay cỡ nào là chắc qua được bờ bên kia hay không.

Trời, em nghĩ giống bác cũng soi con HSG, chẳng dè thứ 6 nó ce luôn, ko dám mua nữa. VND thì chưa bán. HSG có lịch sử tăng giá rất mạnh. Chúc bác ăn dày nhé.
Thank bác! Mình thì chưa nghĩ VND sẽ dừng tay nhưng mình thấy HSG tạo form ổn hơn nên mình nhẩy qua thôi không ngờ nó break out luôn, tính mình thích an toàn mà!

Thank bác! Mình thì chưa nghĩ VND sẽ dừng tay nhưng mình thấy HSG tạo form ổn hơn nên mình nhẩy qua thôi không ngờ nó break out luôn, tính mình thích an toàn mà!

Yesss, VND sẽ chưa dừng tay sell, vẫn dở miếng mà

HNX chuẩn bị cho một chu kỳ tăng trưởng mới! Smart money đang vào cuồn cuộn!

Đồng ý với bác. Em cũng cắt magin, giữ danh mục ở mức cân bằng.
Em đang nghiên cứu mấy con khoáng sản. Nhờ bác chia sẻ thêm để chuẩn bị nhịp sóng tới.

Back