Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Leeson bị bắt, bị dẫn độ về Singapore, bị đưa ra xét xử và tuyên án tù 6,5 năm. Sau 4 năm, Leeson được tha tù vì mắc bệnh ung thư. Từ đó đến nay, Leeson ra sức chống chọi với bệnh ung thư, viết sách về cuộc đời và sự nghiệp đầu cơ của mình, thuyết trình và làm ông bầu cho một đội bóng đá. Mỗi khi có tiền, Leeson lại đầu cơ, nhưng chỉ cò con. Lời khuyên của Leeson: “Hãy tự quản lý đồng tiền của mình” được coi là điều hữu ích nhất mà nhà đầu cơ này để lại cho hậu thế.

http://cafef.vn/dat-ky-luc-doanh-th...hue-90-ty-dong-nam-2016-20170112155605585.chn

DCL mai mà không trần thì vĩnh viễn chào em

.............

Mỗi ngày 10 mã mới lên sàn, không lẽ không mã nào ngon hơn
ko chịu làm đào độc, qua gánh bầu Sang, bơm sửa thấy gớm, con này phải FL 30 cây mới đúng
vốn hóa ~1500 tỷ, 1 năm nặn được 90 tỷ
chắc năm 2017 rặn được 900 tỷ :21:
---
phải chi cứ đì đẹt bán capsule còn đc cái danh hàng cơ bản... thật là phản cảm và đáng hổ thẹn:24::24::24:

ko chịu làm đào độc, qua gánh bầu Sang, bơm sửa thấy gớm, con này phải FL 30 cây mới đúng
vốn hóa ~1500 tỷ, 1 năm nặn được 90 tỷ
chắc năm 2017 rặn được 900 tỷ :21:
---
phải chi cứ đì đẹt bán capsule còn đc cái danh hàng cơ bản... thật là phản cảm và đáng hổ thẹn:24::24::24:
Nặn sao được. Ln 90 tỏi nộp ngay 20 tỏi thuế tiền tươi... 900 tỏi có mà...

Hàng mới lên sàn nhiều quá các thầy nhỉ. Nhưng do gần đây bị làm giá quá nên không có hứng thú tìm hiểu gì cả.
Có bạn inbox hỏi mình về Vietjet nhưng mình không thể trả lời vì chỉ có mỗi 1 lựa chọn là cảnh báo bài viết xấu nên trả lời bạn luôn trên đây là mình không biết gì đâu. Quan điểm chủ quan của mình là không thích cổ phiếu của các hãng hàng không.

mạng cáp quang ông chú Viettel của @Cào đứt 1 tuần rồi , chưa khắc phục
mình dùng cuả VNPT tốt, đc chăm sóc nhiệt tình
Sao vào VC khó khăn quá nhỉ, mất hết cả hứng tán phét :(
p/s|: tiện thể cũng tám thêm là, ngay đối với mạng di động qua theo dõi thường xuyên mình thấy qua cái thời Viettel chơi chiêu sim phát không cho đối tượng sinh viên để chiếm thị trường thì khâu chăm sóc và bảo vệ quyền lợi của khách hàng rất kém.

@Colaido
Hôm qua điện thoại cứ tít tít cái vụ mẹ 1 bạn đồng môn mất. Chẳng nhớ tên nhớ mặt bạn nữa, hỏi ra mới biết bạn đó hiện làm phó TGĐ sữa TH. Chị có biết bạn đó không?

Status
Not open for further replies.
Back