Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Dạ, Thánh chê thì em thấy chuẩn lắm. Target 15 mà thấy tới 14 xả quá, em cũng rụng mất hàng. Con nì không hấp dẫn với em nữa... nhìn nó tăng lên 20 -30 thì cũng tự trách năng lực còn yếu thôi à.
Chuyển sang hàng khác, target 50%, lại an tâm nằm thở chờ sung rụng... nhưng có vẻ đang đen... tội nghiệp em!
Có 1p và chút cản trở còn chịu ko nổi. Mong gì tới 50% :24::24::24:

Em nói thường đúng. Chỉ mỗi làm là sai thôi :24::24::24:
Mặt thòi ra một cái lông trắng có phải dấu hiệu đang son ko :26::26::26:
Cái đáy chắc thuộc về môn Tướng Lông học ??? Mà em thì chưa biết gì về môn này, chưa dám chém... ac ac
Thánh đang Son thì dễ biết lắm, căn cứ vào mức độ quote và tag iem vào... kèm thêm icon ngập pọt. Đang đen thì... kkk

Cái đáy chắc thuộc về môn Tướng Lông học ??? Mà em thì chưa biết gì về môn này, chưa dám chém... ac ac
Thánh đang Son thì dễ biết lắm, căn cứ vào mức độ quote và tag iem vào... kèm thêm icon ngập pọt. Đang đen thì... kkk
:21::24:

Hơ hơ, thế này thì tôi buộc phải chê :21::21::21:

Thiền Sư cho em hỏi. Em có 25.000 HMC giá vốn 7.000, EPS 3.000 cổ tức đều đều 10-12%( trừ mỗi năm 2015 lỗ không có)
Vậy có phải chạy vì sợ 2 đỉnh không?
Kim khí hồ chí minh hả. Lâu không cạp nhật.
Mình thích thì mình mua thôi, chả biết. Hiiiii

Cái nì là Lục nhâm độn giáp ạ? Anh Cu Lì có dùng Tử Vi Chiêm Bốc ko?
Cái này là Lục Nhâm trên nền Bốc Dịch (an sao theo quy luật của Bốc Dịch). Đúng ra, thì cần phải thêm 12 Quẻ an dưới 12 cũng nữa, sau mới đoán sự việc và ứng kỳ. Nhưng làm thế thì mất thời gian, việc quan trọng thì mình mới làm. Bói chơi giải trí, thì nhìn vào Lục Nhâm để phán, là thích hợp!
Ps: Cái này mình tự luận, sai nhiều hơn đúng. Bạn đọc giải trí thôi nhé!

Status
Not open for further replies.
Back