Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cùng sao với @TuanMinh , sao này năm nay buôn chứng thì tốt thôi rồi, cuối năm lại ra 1 cái nhà nữa (Hôm nọ nghe lỏm @xBuu bảo thế :1:)
Khéo cũng mạng 3 con như TM này @Kỷ Sửu :1:
Thớt mới mát tay quá, hàng lên đều tăm tắp :21:
Mệnh 3 con hay 3 can một chỗ hiếm lắm anh ơi, lại đặt biệt nữa là 3 con mang nghĩa Cờ Bạc... Chắc cả phố VC có mỗi sp iem thôi...:113:
Chị Cỏ mở Top thì tốt cho chị, nhưng mà đồng bào phải cần thận cao... có khi lại cần cái Top Cầu Son lần 2 chẳng hạn... :24:
Happy with Ken đồng bào ạ! :cungly:

Mệnh 3 con hay 3 can một chỗ hiếm lắm anh ơi, lại đặt biệt nữa là 3 con mang nghĩa Cờ Bạc... Chắc cả phố VC có mỗi sp iem thôi...:113:
Chị Cỏ mở Top thì tốt cho chị, nhưng mà đồng bào phải cần thận cao... có khi lại cần cái Top Cầu Son lần 2 chẳng hạn... :24:
Thảo nào hôm nay cả 4r các anh chăm sóc chị ấy kỹ thế :10:
Thiếu mỗi @Kỷ Sửu

Ai mở thớt cũng thế thôi, mình dựa vào mệnh và vận đỏ của mình là chính @Kỷ Sửu ơi :24:

Từ ngày lập top cầu son tt tạo đáy đi lên luôn , anh đúng thánh :11::11:.

Ai mở thớt cũng thế thôi, mình dựa vào mệnh và vận đỏ của mình là chính @Kỷ Sửu ơi :24:
Chỉnh là hỏng bét anh ơi... Em đỏ nên em chấp tất... tiếc cái là thằng Ma kít nó lại không thấy em đỏ... hài vô đối... :24:
Từ ngày lập top cầu son tt tạo đáy đi lên luôn , anh đúng thánh :11::11:.
Thôi cho đồ nhi xin, đừng Troll đồ nhi nữa... tự dưng nó thế, chứ biết ra mô nà mô? :20:

có 1 tý sai nhẹ nha, chị chỉ mượn tay người mở thớt thoai, và luôn luôn như thế
hí hí, ờ thì là Cầu hiền tài, phù trợ thì lấy phải hợp duyên theo đương số mừ :2004:

Last edited:
cũng gần target 35 rồi. chúc mừng chị ra hàng cho khoai Tây. chiêu thả lạc trôi như này phải học của chị ngay :2cool_go:
có vài case diễn ra ko đúng như tính toán, mà sau khi cắt đai thả hàng nó vẫn chạy thì coi như là mình tính sai, nhưng cơ bản tuân thủ hoàn toàn nên khá ổn.
Còn hàng có tổ lái đánh ce liên tục, thì khi lái đánh giật biên độ rộng + vol lớn là chuồn lẹ . kệ, Nhưng chơi hàng có lái cũng gặp rủi ro. Thi thoảng mình cũng dính phải quả đắng mua bắt đáy - tăng ce trong phiên ngay, t+ lịm dần rồi chờ hàng về cutloss nhưng ko có í định từ bỏ thú vui này :1::21:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back