Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nói yêu nước lại nhớ tuần trước tự nhiên mình thấy mình chẳng khác gì loại giá áo túi cơm, về cơ bản chẳng giúp gì cho dân cho nước thế là đăng ký đi hiến máu. Nhưng thật trớ trêu là hóa ra giống với đi bán máu hơn khiến mình hơi buồn.
Lần đầu nên người ta chỉ lấy 250 ml, xong rồi lại biếu bao nhiêu là quà. Mình định về không lấy quà nhưng có cô chờ mình lấy máu xong là dắt mình đi rồi lấy quà cho. Muốn làm việc tốt đâu có dễ.

a khai thật đi, lỗ quá hóa rồ phỏng
yêu nước phải lên tivi nói à; tôi bày như này nhé, đi thuê con inova thần thánh, chạy tới đậu ngay cổng UBND Q1 ấy, bao hốt :24:
khi hốt a nhất quyết cố thủ trên xe, yêu cầu gặp lđ nói lời tâm huyết là được :1cool_look_down:
Cảm ơn thầy, thảo nào lần trước em đậu con wave kế UB bác ấy ko bắt, thầy có xe ko cho em mượn với, khi nào chứng nở em trả cả vốn lẫn lời :2cool_after_boom:

Nói yêu nước lại nhớ tuần trước tự nhiên mình thấy mình chẳng khác gì loại giá áo túi cơm, về cơ bản chẳng giúp gì cho dân cho nước thế là đăng ký đi hiến máu. Nhưng thật trớ trêu là hóa ra giống với đi bán máu hơn khiến mình hơi buồn.
Lần đầu nên người ta chỉ lấy 250 ml, xong rồi lại biếu bao nhiêu là quà. Mình định về không lấy quà nhưng có cô chờ mình lấy máu xong là dắt mình đi rồi lấy quà cho. Muốn làm việc tốt đâu có dễ.
Quy trình nó thế chị ợ, nhẹ nhàng thôi, lấy về ko dùng thì chị mang đi từ thiện, thế là xong mờ, chị có xe không cho em mượn với :2cool_after_boom:

Cảm ơn thầy, thảo nào lần trước em đậu con wave kế UB bác ấy ko bắt, thầy có xe ko cho em mượn với, khi nào chứng nở em trả cả vốn lẫn lời :2cool_after_boom:
ký vào bảng cắm tạng đi rồi tôi cho mượn :1cool_look_down:
Sao thị trường ngáo zồi các thầy ơi, em vừa cắm xe thôi mờ :9cool_too_sad: Martin on the way zồi :9cool_too_sad:
the walking dead-frog on the way :24:

Status
Not open for further replies.
Back