Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Hoang Linh có 3 cái dở:
- Mua cổ phiếu toàn đặt giới hạn về thời gian bán.
- Đập 1 nhát tất cả tiền.
- Chủ quan áp đặt cái mình nghĩ vào thực tế, kiểu thị trường đến tầm này tầm này phải lên phải xuống...
Không 1 ai có thể vạch đường chỉ lối cho sự vận động của thị trường cũng như nền kinh tế. Phải nhận thức rõ điều này để chỉ cần tập trung vào quan sát và nhận biết thôi.
Dẫu anh có nói đúng hàng chục lần diễn biến của thị trường thì vẫn chỉ là trò chơi xác suất. Người có kinh nghiệm sẽ chỉ thấy buồn cười.
Hihi,cứ vui đi và lo túi mình thôi.Cứ W&S,có gì mà cứ giải thích.Chỉ là cách thức rèn luyện xử lý tình huống,chiến lược vẫn vậy.

Nhận thức được vấn đê là 1 chuyện, hành động khớp với sự vận động của thị trường để kiếm được tiền là 1 chuyện khác. Cá nhân mình đánh giá không có đến 30% sự thực trong các cmt của @Colaido.

0001286628: Khớp lệnh thành công
Mua 18880 HHS Giá: 3890
13:35
24/03/17

tk của mình ở vnds để làm mấy bé kim đồng như: hkb, lcg, hhs, agr nên các bạn vcers soi thoải mái vì các bạn í là ng mở cho mình mà.

Last edited:
Em đang chuẩn bị tiền cho kịch bản PHR về 23.5.Số em vất vả kinh.!Các thể loại bói toán sai bét nhè.
Bán cắt FLC ACB CTS ...bây giờ con nào cũng chạy đẹp.!
Quyết PHR lần này phải ăn dày mới được.
nó tăng năm ngoái cả đoạn dài a ko vào đến khi tạo cái vùng lình xình trên cao lai vào X_X, gãy không 29,30 ko cut thì bói kiều giời nào đc.

chị thấy anh í viết ra bài tích phân + có lòng tin vững vàng
anh í cũng có phương án chịu đựng giá giảm và mua thêm
nên khi nào anh í cắt thì chắc sẽ cmt cho mọi ng biết
Choài ơi ! phản biện lúc chưa kẹp xong đúng mới hay chứ Co... em bị như thế này tỉ lần rồi. he he he

Choài ơi ! phản biện lúc chưa kẹp xong đúng mới hay chứ Co... em bị như thế này tỉ lần rồi. he he he
Trước khi anh í mua vào ớ quãng giá 29,30.
cũng có nh ý kiến trái chiều cho rằng phr đã đạt đỉnh giá vòng này rồi.

Status
Not open for further replies.
Back