Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Nhà aQ ở đâu nhỉ...chiều nay ảnh ăn j em cúng:3D_31::3D_31::3D_31:
chị vừa bẩu đệ tử hỏi xem anh í thích ăn j, rất gian đởn him ý sợ chết vì bệnh nên ăn uống kiêng khem lém sáng 1 mũ cối xôi lạc với thịt nạc hay ruốc, tối ăn rau trộn cá hồi ( hoặc ngừ Nauy)+ 1-2 ly vang đỏ.
Chạ hiểu kiếm nh tiền để làm j nhỉ :19::19::19::19::19:

tin mật, tối nay đội VC có 1 bữa liên hoan. Liệu ls có lặp lại hay ko?
Tối nay uống say hết nấc, mai nhìn con hàng lại như mới
Biết đâu lại dám liều

Đươc đại ca @CACO chiếu cố thật thung thướng.:1:
Báo cáo là dạo này em ít chứng, dành thời gian cho công việc chính và tiểu yêu tinh đến tuổi tin ẩm ương nhà em. tk gần như 1 mã mua từ giữa tháng 9_10 sẽ bán khi nào đạt tg hoặc gãy còn 10%
có tí buồn vì chị TTN có vẻ như bỏ đi thật. mem nữ cứ bỏ đi dần
klq tiểu yêu tinh nhà em bảo. Min thật dễ tính vì cho Mèo ăn cơm bằng hộp nhựa
em bảo. nếu mai Mèo bảo thích ăn cơm bằng cốc thì Min cũng đành chịu chứ biết làm sao?
hu hu. khủng hoảng tuổi tin.:2cool_sad:
Đoạn này hay quá:1cool_byebye:
"Cuộc đời là chiến trận và đấu tranh, và bạn sẽ luôn thấy rằng mình đang đối mặt với những hoàn cảnh xấu, những mối quan hệ tiêu cực, những ràng buộc nguy hiểm. Cách bạn đương đầu với những khó khăn này sẽ quyết định vận mạng của bạn, những chướng ngại vật của bạn không phải là sông núi hay kẻ khác; chứớng ngại vật của bạn là chính bạn. Nếu bạn cảm thấy lạc lối và bối rối, nếu bạn đánh mất ý thức về phương hướng, nếu bạn không thể nói được sự khác nhau giữa bạn và thù, bạn chỉ nên tự trách bản thân."

Người ta nói: Thương trường cũng là chiến trường. Mà chiến trường thì phải có người chết,kẻ sống. Nên,địch không chết thì ta phải chết! Vậy thì phải ráng mà chống chọi,chứ không có đường nào khác đâu...Người ta cũng nói: Có sức chơi,có sức chịu. Thua làm giặc. Thắng làm vua. Có khi hôm nay làm vua. Mới đây đã trở thành giặc!:) Anh hùng lâm trận. Chớ có than khóc. Ha ha...Có lòng tham phải có dũng khí đi cùng. Sợ hãi thì hãy tránh xa thương trường. Ghi nhớ,bạn nhé? :3D_21:
Hi hi hi. Mấy cmt này chắc viết ra cho mình đọc đây :1:
Quả thật là có chút bực mình vì kết quả của năm nay thảm quá. Ngay từ đầu năm đã đặt mục tiêu tìm cách cải thiện hiệu quả đầu tư nhưng loay hoay mãi thành ra cải lùi. Có lúc chán đến tuyệt vọng và điểm cực đại của sức chịu đựng là cú bứt phá của cổ phiếu cao su. Giờ thì ổn rồi, nhưng bị cái là lại tìm thấy cảm giác bình yên khi xa rời diễn đàn, đọc sách thấy vào phầm phập, không như lúc trước vật vã mãi mới được vài trang :21:
Lần này quyết ra đi để tìm đường cứu thân chứ không phải vì giận hờn ai đâu. Đừng băn khoăn vì tôi nữa.

Last edited:
Hi hi hi. Mấy cmt này chắc viết ra cho mình đọc đây :1:
Quả thật là có chút bực mình vì kết quả của năm nay thảm quá. Ngay từ đầu năm đã đặt mục tiêu tìm cách cải thiện hiệu quả đầu tư nhưng loay hoay mãi thành ra cải lùi. Có lúc chán đến tuyệt vọng và điểm cực đại của sức chịu đựng là cú bứt phá của cổ phiếu cao su. Giờ thì ổn rồi, nhưng bị cái là lại tìm thấy cảm giác bình yên khi xa rời diễn đàn, đọc sách thấy vào phầm phập, không như lúc trước vật vã mãi mới được vài trang :21:
Lần này quyết ra đi để tìm đường cứu thân chứ không phải vì giận hờn ai đâu. Đừng băn khoăn vì tôi nữa.
còn lên cmt là còn ham hố trình diễn, còn nhiều cái tôi để biện minh để show on
còn thì là muốn ra đi là đi thôi cần gì giải trình lý do "vì sao tôi lặng im ".
p/s: trong này ae cũng quen rồi , bạn cứ thoải mái bỏ kính tháo khẩu trang ra chém cho nhiệt đi đằng nào quỹ thời gian 2016 cũng sắp hết rồi, Năm nay performence chưa đạt Target 50% thì năm sau làm bù 100%.

Last edited:
Cảm ơn chị @Colaido! (Mấy chai đằng sau là từ năm ngoái)
PS: cái chai ko tem mác là được uống lâu rồi, thấy thích nên giữ lại chai đựng quốc lủi. Hôm nay mới lại được uống lại chai nay và vẫn rất thích :3D_13:
Rượu cũng như chứng, đôi khi thích 1 cổ phiếu nào đó đơn giản chỉ vì thích, vì thấy hợp :3D_13:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back