Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
ROS chuyến này theo em là chết hẳn, bon Artex vẽ ra bán cho ETF làm gì có chuyện đưa một con ma lên sàn và úp vào đầu tây dễ thế được, lũ tây nó đầu đất à.
ROS chết là hợp với lẽ thường tình a Quyết múa may quay cuồng hơn 2 tháng rồi còn gì, để TT thuận theo lẽ tự nhiên thôi, méo mó quá rồi

ROS chuyến này theo em là chết hẳn, bon Artex vẽ ra bán cho ETF làm gì có chuyện đưa một con ma lên sàn và úp vào đầu tây dễ thế được, lũ tây nó đầu đất à.
ROS chết là hợp với lẽ thường tình a Quyết múa may quay cuồng hơn 2 tháng rồi còn gì, để TT thuận theo lẽ tự nhiên thôi, méo mó quá rồi
Fl là 87.7
Em dự xem đúng ko nhé anh:ai mua giá này T4 lãi>5%~giá 92.
Theo các tay cự phách trong giới giang hồ thì ROS sẽ được đẩy lên 100 như hôm trước em có nói,và sẽ giữ ở đấy tạo tiền đề cho robot ETF mua khoảng 1400-1600 tỷ.Nếu ai lỡ mua giá cao thì cứ giữ chờ ngày sẽ có giá đẹp cao hơn mà out.
W&S

ắt là a có thâm thù đại hận vs ctck Ar và a Q ý nhỉ :1cool_byebye:

Đang lịm dần đều. Thị trường đi về nơi xa xăm rồi anh HOANGLINH ơi. Cẩn thận củi lửa
Em thấy giao dịch gần đây nó không ổn lắm anh ạ, rủi ro lớn hơn lợi nhuận có thể thu về.
Vâng.
Trực giác 10 năm chinh chiến em thấy trên TT hiện tại ko có lực lượng nào có được dòng tiền mạnh mẽ chảy vào hàng anh Q,của NDT và của anhQ.như bây giờ,em tự tin theo trực giác của mình.

Thâm thù thì không đến nỗi bác nhưng cũng chết khá sâu con KLF vào tháng 11 2014 mà đến giờ vẫn bị ảnh hưởng
Nhìn nó làm giá lộ liễu và quá đáng quá thì ngứa mắt thôi bác ạ :))
khà khà, bỏ đi bác coi như học phí cờ bạc; nói nhiều làm giề, có ai nhận mình ngáo khi đang thắng đâu :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back