Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Thôi lòe con VNB ra cho bà con xem đi Thánh Thơ, định ỉm, ăn 900% như con VEF à... ước gì chọn được hàng như anh... tặng em bài thơ cho bớt sầu đi anh... :1:
Con khóc đó
Vợ ngủ khò
Cổ lại đỏ
Em co ro.
:20::20::20:
Bữa trước VIC có chuyển vào TK của VNB mấy trăm tỷ, nghe nói là tiền đấu giá được giữ lại để triển khai dự án. Không hiểu mô tê gì nên không theo. Mà sao VIC đấu giá tiền DN toàn được giữ lại là sao nhỉ?

Anh bị kẹp con nào để tôi vào gải cứu. Chăn ga thì thôi nhé, hn đủ cơ số rồi :1cool_look_down:
hí hí, mình chưa nhìn thấy tờ a4 giải trình phương án cứu Bryan Eva.
sợ lại giống bản copy của HDG. Bạch tạng cho dứt mạch giao dịch 2 năm liền, biến chân dài đẹp cỡ Huyền My lại chửa trâu

Thôi lòe con VNB ra cho bà con xem đi Thánh Thơ, định ỉm, ăn 900% như con VEF à... ước gì chọn được hàng như anh... tặng em bài thơ cho bớt sầu đi anh... :1:
Con khóc đó
Vợ ngủ khò
Cổ lại đỏ
Em co ro.
:20::20::20:
:cute_smiley2:hôm trước lừa tình
Tự nhiên ngã ngựa chình ình thẳng tay
Em đây cứ tưởng mình hay
Ra tay cứu vớt...nào hay bị lừa:cute_smiley23:

Bữa trước VIC có chuyển vào TK của VNB mấy trăm tỷ, nghe nói là tiền đấu giá được giữ lại để triển khai dự án. Không hiểu mô tê gì nên không theo. Mà sao VIC đấu giá tiền DN toàn được giữ lại là sao nhỉ?
Em cũng có biết gì đâu, chỉ nhớ man mán là hình như lão beckham ôm con này, nên trêu lão tẹo...kkk

hí hí, mình chưa nhìn thấy tờ a4 giải trình phương án cứu Bryan Eva.
sợ lại giống bản copy của HDG. Bạch tạng cho dứt mạch giao dịch 2 năm liền, biến chân dài đẹp cỡ Huyền My lại chửa trâu
Cần lắm một bờ vai FA để dựa :3cool_adore::3cool_adore:

:cute_smiley2:hôm trước lừa tình
Tự nhiên ngã ngựa chình ình thẳng tay
Em đây cứ tưởng mình hay
Ra tay cứu vớt...nào hay bị lừa:cute_smiley23:
Oạch, khúc dưới hô buy & hold & margin thì nhứt quýt sell... khúc này lại ra tay nghĩa hiệp làm người sắt giải cứu siu nhơn. Chúc lên 200 nhóe, em vữn còn 1/2 cơ mà... ngồi rình củ xả thôi! :3smiley_vn7:

diễn nôm vại:
- mình chưa thấy giao dịch ( lái ôm vô lăng) để giải cứu Eve ở giá 5x ( tính chưa chia)
- năm xưa HDG cũng bị chơi tương tự, khi mb capital bất ngờ ôm hàng tắt tk và ngâm ao 2 năm mới móc ra giao dịch đẩy giá trở lại.
-
Cô Lái cm ong hết cả đầu...mất 5p mà vẫn chưa dịch ra...:18:

Status
Not open for further replies.
Back