Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chuẩn bị tinh thần beer nào. Trời đẹp, 4h30 nhé các anh chị em
Hôm nay anh em mod ngồi với nhau sau quãng khá lâu ko họp, xin có lời mời ngỏ bác nào rảnh rỗi có thể qua bia hơi Hà Nội hồ Chùa Láng (gần đại học Ngoại giao, ĐH ngoại thương) hồi 17h, cùng bàn luận về TTCK.
Các bác đến chưa nhìn rõ biển, vui lòng gọi số bác số dài 0903463636 nhé. Sự có mặt các bác sẽ giúp buổi off vui hơn. Chị em mem nữ nào giấu mặt thì cứ mạnh dạn đén góp vui nhé

Thế thôi, em về nhà tự kỷ với vợ vậy... cạch mặt hai lão này ra. Không thì gato lắm... em đói quạ, ai thương tình, pím em một con màu tím với... hiu hiu
Thần tượng list dài cả trăm em mà vẫn đói ợ, diều của thần tượng dạo này to thế :2cool_after_boom:
đáp án bên dưới, canh tỉa adua thôi :1cool_byebye:
ps: thế là CNG hay GTN nhỉ :6cool_surrender:; @Cdg chính chủ vào confirm phát:1cool_byebye:
Em ngồi canh forum cả ngày, chỉ chờ ai đó phọt ra 3 chữ cái là đua theo ngay, nhiều khi nhịn cả đi vệ sinh để hóng vì sợ các anh chị post lên zồi xóa chớp nhoáng, cuối cùng đói vẫn hoàn đói, số khộ thầy ợ :2cool_beated: thầy bày em cách nào cúng kiếng giải đen với :2cool_burn_joss_stick:

Status
Not open for further replies.
Back