Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Ngày nay e có ngắm hotgirl CCL của a? Ngon quá, e đã bị nhỡ chuyến tàu chung với anh trai rồi :10.jpg:

Chào các bác, e là người mới, nghe danh Vietcurrency đã lâu, nay xin phép gia nhập diễn đàn các bác nhé.

Mong các bác giúp đỡ. :)

Chào các bác, e là người mới, nghe danh Vietcurrency đã lâu, nay xin phép gia nhập diễn đàn các bác nhé.

Welcome bác, mọi người tham gia Vietcurrency theo đúng tôn chỉ diễn đàn và chấp hành nội quy đều được hoan ngênh. Hiện tại diễn đàn vẫn đang chạy phiên bản Beta nên nếu có gì còn hạn chế về chức năng hay kiểm soát nội dung mong mọi người thông cảm và đóng góp để diễn đàn phát triển hơn nữa...

Queo còm.
Diễn đàn cũng mới mở lại, bác chém nhiệt tình vào:14.jpg:

Phó chủ tịch cho vài nhận định cho anh em xoắn đi...Dạo này chứng ko có những cú phê nên cần chút xúc tác nâng cảm giác....
Annie đang sướng, làm sao cho nhận định làm anh em xoắn được:45.jpg:

Thị trường sẽ sideway hoặc nhích nhẹ dần, đây là đất cho các tổ lái. Nhưng sau khi các tổ lái cán đích thì có vẻ nguy hiểm nhể...

Thị trường hôm nay có điều chỉnh không các cụ ơi... thấy SSI cứ nhồi lên cứ điểm 26.7 là đứt...là thế nào ạ?

Thị trường về đỉnh cũ, rung lắc tí cho nhẹ tàu (kể ra cũng hơi chóng mẹt, em bị tiền đình) :D

Đang ôm bé "kẹp xèng", 100% cash luôn rồi. Giờ ngồi chờ thời , đang trù ếm cho thị trường rơi mà nó chẳng chịu rơi đây:43.jpg:
Giờ tôi giống ông, đang trù cho TT rơi đây :D

Vừa xem qua chart mai có khi dòng vận tải lại lên ngôi đó vua sư tử!:)
Cám ơn bác, em theo dõi thêm VTO và VIP.

Lâu lắm không gặp, khỏe không ông?
Yếu lắm ông ơi, chỉ số sức khỏe cái nào cũng hơi cao :D nhìn cái nick này của ông chắc phải mất một thời gian nó mới quen được :P

Thị trường hôm nay có điều chỉnh không các cụ ơi... thấy SSI cứ nhồi lên cứ điểm 26.7 là đứt...là thế nào ạ?
Em dự hôm nay đứt. Mấy hôm nay có dấu hiệu kéo xả rồi, nhưng ko làm đồng loạt mà làm trên từng nhóm cp, nhìn vào giống như tiền đang xoay vòng, nhưng xoay xong có vòng lại ko thì chịu:33.jpg:

Em dự hôm nay đứt. Mấy hôm nay có dấu hiệu kéo xả rồi, nhưng ko làm đồng loạt mà làm trên từng nhóm cp, nhìn vào giống như tiền đang xoay vòng, nhưng xoay xong có vòng lại ko thì chịu:33.jpg:
Em dự là đi ngang vài phiên cho giống phân phối, chậm nhất là cuối tuần lọc máu xong lại chạy tiếp :D

Status
Not open for further replies.
Back