Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
còn tiền là còn cơ hội mất tiền
Hi Colai, lâu quá mới gặp lại nick colai với avarta mới đẹp quá. Thời gian qua ko vào được nhà mình em cố tìm kiếm colai ở các nhà láng giềng mà ẫn ko thấy tăm hơi colai đâu. Hôm nay em rất mừng được gặp lại colai, chúc colai luôn vui khỏe, hạnh phúc, TK tăng lên nhiều lần.

Hi Colai, lâu quá mới gặp lại nick colai với avarta mới đẹp quá. Thời gian qua ko vào được nhà mình em cố tìm kiếm colai ở các nhà láng giềng mà ẫn ko thấy tăm hơi colai đâu. Hôm nay em rất mừng được gặp lại colai, chúc colai luôn vui khỏe, hạnh phúc, TK tăng lên nhiều lần.
Cám ơn @nhattminh chúc bạn luôn may mắn và thành công.

ITA trần mà KBC lại đỏ? Lạ thật.
Cái ông lionking thích em KBC này, giờ ko biết phiêu bạt nơi mô nhỉ:33.jpg:

ITA trần mà KBC lại đỏ? Lạ thật.
Cái ông lionking thích em KBC này, giờ ko biết phiêu bạt nơi mô nhỉ:33.jpg:
tin cho tiếp dự án kiên lương ấy mà....nợ ngập cổ phải bán thân..xiền đâu....mấy hôm nữa lại xem nó lặn??? hiiiiiiiiii

Anh Cá cờ vẫn giữ được giọng văn thâm trầm, sâu sắc và hài hước vốn có nhưng cũng nhạt đi nhiều theo năm tháng :D
Gì thì gì chứ Cơ hội 3.000 năm tiếp theo đã được kích hoạt rồi. Sóng sẽ có với biên độ rộng toang hoách sẽ là cơ hội lớn cho dân VC với tuyệt chiêu về FA vĩ mô và TA vi mô :D
Nhạt cái lồi, gừng càng già càng cay, trẻ trâu éo bik gì phát biểu linh tinh :(:(:(

Nhạt cái lồi, gừng càng già càng cay, trẻ trâu éo bik gì phát biểu linh tinh :(:(:(

Bác này nóng thế, post bài thì ném thỏa mái mới vui, với nhanh khôn được... với bác không thấy nhạt, người khác thấy nhạt thì sao....

Bác này nóng thế, post bài thì ném thỏa mái mới vui, với nhanh khôn được... với bác không thấy nhạt, người khác thấy nhạt thì sao....
Bác đúng là người độ lượng :-)

Diễn đàn mới trở lại mà các cụ đã choảng nhau rồi à? :65.jpg:
Văn hóa gốc của trader là choảng nhau để cưa giá. Trong binh pháp cận đại, gọi là đánh để đàm, vừa đánh vừa đàm (Lê Đức Thọ, 1972)

Không có em trên cõi đời này nữa đâu....
Em tồn tại như một thể xác không hồn ...
:51.jpg::51.jpg::51.jpg:

Không có em trên cõi đời này nữa đâu....
Em tồn tại như một thể xác không hồn ...
:51.jpg::51.jpg::51.jpg:
Oài, lại tự kỷ.
Cứ tưởng đã hết roài, thế thì ko ổn roài. Anh Giai vào bốc cho thang thuốc đi nhở:47.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back