Bình luận bóng đá hàng ngày !

Hôm nay đúng là ma làm, ở con xiên mình đã đánh Albion rồi, thế éo nào lúc sau lại soi ra Dag&Red....đúng là tự tay bóp dái....

Ừ thôi để mai, hôm nay đen quá rồi...........

1-1
2H 43'
Dagenham & Redbridge
Burton Albion

Nghỉ luôn đi anh nhé, ko phải là đen mà là cực đen đấy.
Mai xả lộc đi rồi hãy chiến tiếp.

Ai còn tiền nhồi Dag&Red đi, trận này 99% là draw....

Nhồi rồi đấy thầy, nhưng tim em bé nên chỉ dám nhồi kèo LVL thôi

Đục mịa nó rồi :))

:)) :)) :))

Vừa bấm được 15 giây thì nó nổ

(Current Score 0-1) Dag & Red 0.0 Dag & Red v Burton Albion
(Alternative Asian Handicap)

Dạo này đánh kèo 0,5 khó thật, toàn bị sát giờ nó đổi kèo, từ mai phải đổi kiểu đánh mới được...

Lúc nãy em tập tọe đi làm chủ bóng, thấy trên mấy trang bookies bọn nó đều ra kèo đặc biệt về vụ thằng Papis Cisse ghi bàn.

Mình nghĩ bụng: "mịa, bọn bookie nó đã ra kèo Special Winner thế thì làm sao xảy ra được, đi ngược hiệu ứng đám đông xem sao" => Vào Betfair tập làm chủ bóng, đi ôm kèo thằng Cisse ghi bàn @2.86.

Đá được đúng 5 phút Newcastle đục 1 quả, đúng thằng Cisse ghi bàn :((

Chưa bao giờ đánh bóng mà chết nhanh như thế, đúng 5 phút là die và không có hy vọng gì đục lại :((

Xem ra mình ko có số làm bookie rồi, chỉ nên làm punter thôi.

Lúc nãy em tập tọe đi làm chủ bóng, thấy trên mấy trang bookies bọn nó đều ra kèo đặc biệt về vụ thằng Papis Cisse ghi bàn.

Mình nghĩ bụng: "mịa, bọn bookie nó đã ra kèo Special Winner thế thì làm sao xảy ra được, đi ngược hiệu ứng đám đông xem sao" => Vào Betfair tập làm chủ bóng, đi ôm kèo thằng Cisse ghi bàn @2.86.

Chưa bao giờ đánh bóng mà chết nhanh như thế, đúng 5 phút là die và không có hy vọng gì đục lại :((

Ôm nhiều ko????

Keke, làm punter để win đc đã khó, làm bookie còn khó hơn nhiều cụ ơi

Anh em nao con thuc phang 3 con nay nhe, dam bao co lai:
1 Nantes +0.5
2 Under 2.0,2.5 Troyes v Le Havre
3 Dundalk +0.5
G9 !
(2 con mau do surewin).

Các anh cho hỏi muốn làm Bookies thì phải làm sao? Giống như Option writer luôn huh các anh?

Nhật Lùn lọat 12h:
1 Kashiwa Reysol -0.5
2 Nagoya Grampus -1.0
3 Under 2.0,2.5 Vissel Kobe v Shimizu S-Pulse
4 Over 2.0,2.5 Sendai v Jubilo Iwata
Hai con màu đỏ bigbet, hai con đen funbet để ghép xiên.....

Back