Bình luận bóng đá hàng ngày !

Hôm nay không có trận nào ngon, phang medium bet các mã sau:
Benfica +0.5,+1.0
Under 2.5 Chelsea v Benfica

Funbet:
Chelsea 1-0
Draw 1-1

Hôm nay dự đoán cửa trên thua kèo hết.....

Hôm nay không có trận nào ngon, phang medium bet các mã sau:
Benfica +0.5,+1.0
Under 2.5 Chelsea v Benfica

Funbet:
Chelsea 1-0
Draw 1-1

Hôm nay dự đoán cửa trên thua kèo hết.....

Trừ con Real ra anh ah, bóng nó là bóng thả, thích thắng bao nhiêu thì thắng đấy

Tiền đổ vào Hudderfield lệch cả kèo....

Đâu phải anh ơi, càng sát giờ đá tiền ăn của thằng Huddersfield càng lên. Đầu tiên là chấp 0,5 ăn 2.025, rồi 2.05, 2.075, 2.10, đỉnh điểm 2.125.

Đá được 3 phút thì Huddersfield chỉ còn chấp 0,25 ăn ít => Em thấy tiền đang đổ vào Leyton Orient nên mới phang Away. Trận này hình như hơi giống trận Reading - Barnsley hôm trước, đội mạnh hơn chấp khá ít nhưng sát giờ đá khách làng chơi vẫn dồn tiền vào cửa dưới => trên clear kèo.

Đâu phải anh ơi, càng sát giờ đá tiền ăn của thằng Huddersfield càng lên. Đầu tiên là chấp 0,5 ăn 2.025, rồi 2.05, 2.075, 2.10, đỉnh điểm 2.125.

Đá được 3 phút thì Huddersfield chỉ còn chấp 0,25 ăn ít => Em thấy tiền đang đổ vào Leyton Orient nên mới phang Away. Trận này hình như hơi giống trận Reading - Barnsley hôm trước, đội mạnh hơn chấp khá ít nhưng sát giờ đá khách làng chơi vẫn dồn tiền vào cửa dưới => trên clear kèo.

Ơ thế à....mịa cay nhỉ...lúc 11h thấy tiền đang vào away mà....

Kèo sure quin đêm nay: -0.5 Fortuna Düsseldorf, nếu không thắng em xin cởi truồn đi bằng đầu giũa chợ cho các bác xem! Thằng này đêm nay ko thể draw được

Ơ thế à....mịa cay nhỉ...lúc 11h thấy tiền đang vào away mà....

Em nhớ bài học lần trước nên toàn phải chờ đến sát giờ đá xem tiền đổ vào cửa nào mới phang... lợi thế của người trẻ tuổi ở chỗ đó keke

Em nhớ bài học lần trước nên toàn phải chờ đến sát giờ đá xem tiền đổ vào cửa nào mới phang... lợi thế của người trẻ tuổi ở chỗ đó keke

Bác coi chừng anh Snatch giận vì chê ảnh già thì thì nguy

Bác coi chừng anh Snatch giận vì chê ảnh già thì thì nguy

Không phải đâu, người ta có chức sắc, gia đình vợ con nên đâu thức khuya được... Nói thế là khen ảnh có trách nhiệm với gia đình đóa

Kèo sure quin đêm nay: -0.5 Fortuna Düsseldorf, nếu không thắng em xin cởi truồn đi bằng đầu giũa chợ cho các bác xem! Thằng này đêm nay ko thể draw được

Bác nào comfirm con này giúp em với=P~

Bác nào comfirm con này giúp em với=P~

Bay gio keo A dang la 1.825 +0.5 2.025

Neu den sat gio da ma keo A tut xuong

1.8 +0.5 2.05 hoac

1.775 +0.5 2.10 - 2.125

thi phang Away duoc.

Neu no chay nguoc lai theo kieu

1.9 +0.5 1.975 hoac
1.925 +0.5 1.925

thi bac can than, dung phang voi :)

Back