Bình luận bóng đá hàng ngày !

Cũng xiên thử vận may:
Brentford-0.5 @ 1.85
Leyton Orient+0.5 @ 1.875
Barnet+0.5,+1.0 @ 1.825
Cambridge Utd0.0,+0.5 @ 1.775
Newport County0.0,+0.5 @ 1.775
AC Milan+1.5,+2.0 @ 2.025
Bayern Munich-1.5 @ 2.15

:D:D:D

Guzluck bro!!!

Làm giàu không khó ngày 03/04/2012

01:45 Barnet +0.75
01:45 Lincoln +0.25
01:45 Eastbourne +0.75

Confirm at K/O time

Hôm qua em lại vô kỷ luật phang mất hơn 10% acc, hôm nay bình tĩnh đu bám các thầy kiếm lại vậy.

Hôm qua em lại vô kỷ luật phang mất hơn 10% acc, hôm nay bình tĩnh đu bám các thầy kiếm lại vậy.

Tôi nghĩ bác nên theo system của bác snatch hay paven, đừng bỏ nhiều ăn ít nũa...vừa mệt người, lâu lâu bực mình phang lung tung lại phải làm lại từ đầu...nhưng nếu bác có phát hiện gì mới cứ post lên nhé, cảm ơn bác

Tôi nghĩ bác nên theo system của bác snatch hay paven, đừng bỏ nhiều ăn ít nũa...vừa mệt người, lâu lâu bực mình phang lung tung lại phải làm lại từ đầu...nhưng nếu bác có phát hiện gì mới cứ post lên nhé, cảm ơn bác

Tim em hơi bé thành ra em không thích đánh K/O lắm, vì phải chờ 90' và dọc đường tàu có thể lắc lư mạnh, kiểu như đội mình pick bị đục trước.

Đánh running những kèo ăn 1.3-1.4 thanh thản hơn, chỉ chờ 20-25' và mình đang thuận lợi sẵn, nếu đã win thì gần như không bao giờ lắc lư.

Anyway miễn đánh kiểu gì có lãi là được :)

Barcelona-VS-AC Milan
AC Milan
1.75[1-0] @0.720 running

Liệu có bàn tay nhỏ không nhỉ :|

Cả cái UEFA là người nhà Barca mà bác, xem những trận kiểu này nhiều rồi, không phải tự nhiên cái nó ra kèo 1.75 mà Milan vẫn đc bỏ tiền, lúc dẫn 1 - 0 rồi mà kèo vẫn là 1.75, vãi cả lúa :(

Đá kiểu này hiệp 2 em nghĩ Bạch Xà dễ dính bẫy phản công của Lan Già lắm các bác ợ. Em cứ dự lung tung trận này 2-2, hí hí

Ngược máu anh con này rồi...

Khoe hàng tí, hí hí, lại leo lên đỉnh rồi... :D

Single 1 Leyton Orient v Huddersfield – Match Betting Live Huddersfield @ 2.05

Last edited by a moderator:
Back