Bàn về Phân tích kỹ thuât

Bon đoán là bạn trẻ sẽ bỏ đi sau post đó, hóa ra là đúng vậy...:D
hiểu ý bạn trẻ muốn nói rồi, nhưng cứ bình thường thôi và để mọi thứ bình thường đi, bạn trẻ. :)
cuộc sống ngoài kia đã nhiều mệt mỏi rồi, có thể vui được thì cứ vui, xả nhọc dc thì cứ xả, ý thức dc nó và ko bám víu là ổn rồi...đừng nghĩ nhiều quá....
Cảm ơn về bản nhạc kinh, cũng thường nghe mỗi sáng nhưng hình ảnh clip khác 1 chút....

bạn trẻ cứ tự nhiên nhé, ko cần phải tạm biệt đâu :), có điều trả topic về lại chuyên môn của nó...:D

Chúc bình an!

ps: phải quay lại cảm ơn 1 lần nữa về clip nhạc kinh!
:)

Bon biết bạn trẻ khá cả về FA lẫn TA, nên tin là bạn trẻ sẽ ko chủ quan trong những lúc hắt hơi xổ mũi của TT.

take good care.
Mềnh nghĩ "bạn già" chứ chẳng phải "bạn trẻ" đâu, thậm chí đạt tới cảnh giới cao của thiền

TA là cái gì ? FA là cái chi ? :)

FA là người tình, cuốn hút man dại nóng bỏng và..........lừa dối.
TA là tri kỷ, âm trầm, tĩnh lặng, sâu sắc, đầy thâm ý và.........khó nắm bắt.
:D

Còn theo bạn trẻ thì sao nào? đừng trích quotes nhé, vì Bon ko hiểu ngụ ý của chúng.

HNay làm cây nến đỏ dài rồi .Vậy thì sao bác ?
Đoạn rơi vừa rồi trend down đang khỏe lên vì ný do gì đã vội ngừng lại ,quay đầu up rùi sao ? ADX ra sao ? trendchanel thế nào ? DMA 50 so với giá ra sao ? ..v.v.
Thết nghĩ : 1 cây búa chẳng làm nên mùa xuân .

Last edited by a moderator:
Các bác lưu ý tập trung bàn về chủ đề liên quan đến Topic, vui lòng đừng viết riêng cho nhau rồi xoá như vậy. Nếu thích viết riêng cho nhau thì nên tạo chủ đề phù hợp hoặc pm nhau. Cảm ơn!

Các bác lưu ý tập trung bàn về chủ đề liên quan đến Topic, vui lòng đừng viết riêng cho nhau rồi xoá như vậy. Nếu thích viết riêng cho nhau thì nên tạo chủ đề phù hợp hoặc pm nhau. Cảm ơn!
cái nào thấy ko phù hợp cứ xóa dùm đi, no problem. tks.

Back