1001 chuyện trên trời dưới đất...

Dạ, sau này có cơ hội thì em sẽ bám theo ảnh để hỏi. Còn bi giờ, thì em đang xem những trao đổi của anh với ảnh...keke...không chạy được với em rồi; 2011 đó anh, đoán ngay từ đầu roài mừ :10:

Phải giữ bí mật dùm anh nghe em.:3D_32: :3D_38:

Lớp mỡ bụng là lỳ lợm nhất! Biết tại sao không? Là vì chổ đó ta ít vận động nhất. Nhiều năm trường,lớp mỡ bụng càng ngày càng dày lên và nó trở nên ngày một săn cứng. Cho nên,người bị béo phì càng lâu năm,càng khó giảm mỡ hơn người khác. Kế đến là genetic: Bạn thuộc tạng gì? Ectomorph (bao gồm loại "skinny-fat"),Endo hay Meso? KK thì Ecto,loại "skinny-fat" (lúc ốm/gầy vẫn "có bụng"). Với KK,vừa build nhiều cơ bắp mà vừa có và giữ được 1 chiếc bụng đẹp không dễ chút nào! Thành ra,các em nào như KK,nhớ đừng nản chí mà bỏ cuộc! Hãy cố gắng tập tành siêng năng lên. Người siêng năng luôn hưởng được điều mà họ vun trồng.Có phải không?:)

Thần tượng @whitehat xem này, thì ra anh KK là tuyền nhân đời thứ 24 của Tôn Ngộ Không và dĩ nhiên là người thừa kế hợp pháp của Hoa Quả Sơn :21: Em nghe đồn sắp phát triển khu du lịch sinh thái thì phải :10:
:21: Được vậy thì KK mỗi ngày sẽ chung vui cùng đám khỉ con.NHƯNG rất tiếc,"ngộ không" này vẫn là một trong số khỉ con ngồi ngóc mỏ nè!:24:

:21: Được vậy thì KK mỗi ngày sẽ chung vui cùng đám khỉ con.NHƯNG rất tiếc,"ngộ không" này vẫn là một trong số khỉ con ngồi ngóc mỏ nè!:24:
Ngộ Không ngày xưa đi Tây Trúc thỉnh kinh còn đám con cháu Ngộ Không bây giờ thỉnh kinh online, quẩy tưng bừng thị trường tài chén thế giới ạ :1cool_byebye: em add skype anh rồi đó, anh chỉ giáo em với chứ em gà lắm :2: cảm ơn anh :4:

Ngộ Không ngày xưa đi Tây Trúc thỉnh kinh còn đám con cháu Ngộ Không bây giờ thỉnh kinh online, quẩy tưng bừng thị trường tài chén thế giới ạ :1cool_byebye: em add skype anh rồi đó, anh chỉ giáo em với chứ em gà lắm :2: cảm ơn anh :4:
Anh add em vô rồi. Chờ anh luyện thành "truyền nhân" của Thánh Tề cái đã há? Bi giờ anh vẫn là con khỉ mang bí số 24 trong hàng ghế gần chổ em ngồi nè! Hú hú...:21:

Skype Group hôm nay đã là 10 em tham gia. Hy vọng có thêm ANH và EM vô nữa cho đông vui hơn.:) KK tài kém,mở group để giúp đỡ được chủ yếu các em,anh nào chưa có căn bản hoặc mất căn vản về TA thôi. Còn lại là nhờ các em trong group tự giúp đỡ lẫn nhau...Trên VC ta,KK có viết không được mạch lạc về TA. Tuy nhiên,về căn bản thì không viết bậy bạ hoặc "chỉnh sửa" theo ý mình. Các anh em nào muốn quay lại tìm hiểu về TA thì KK mời vô đọc ở phòng "Ca lớn Ca bé" nha.:) Sau đó,nếu cần thì vô CHUNG VUI với Skype group của KK nhé: ngokhong24 . Và KK nhân tiện cũng mời luôn Anh Em nào yêu thích CHIA SẺ kiến thức TA thì mời vô luôn!:3D_35: Chúc vui cuối tuần nhe mọi người.

Tiêu Dao phái chiêu mộ anh hùng hài kiệt! Cung hỉ.:)

Back