1001 chuyện trên trời dưới đất...

Sáng chạy, chiều bơi tốt mà @KK24, ai bắt cậu ấy làm liên tục đâu :21:
Vậy thì ok anh.Mà em thấy 5 km/buổi với 2-3 buổi/tuần là giảm ký ngon. Còn muốn giữ cơ (nếu có.:D) thì phải tập thể hình thôi... Giảm cân mà người nhão thì cũng không được ngon,phải không mọi người?:) Bơi thì cũng có tăng cơ,nhưng không sánh được với tạ đâu nhe.

Vậy thì ok anh.Mà em thấy 5 km/buổi với 2-3 buổi/tuần là giảm ký ngon. Còn muốn giữ cơ (nếu có.:D) thì phải tập thể hình thôi... Giảm cân mà người nhão thì cũng không được ngon,phải không mọi người?:) Bơi thì cũng có tăng cơ,nhưng không sánh được với tạ đâu nhe.
Mà phải cho tan lớp mỡ dưới da nhiều chút thì đường nét cơ mới đẹp anh ạ :1: cho nên là tùy vào trạng thái của mỗi người mà có chương trình tập khác nhau :1cool_byebye:

Em thử mở account ở đó,rồi xin ảnh dạy. Ảnh nhiệt tình lắm,nhưng rất ghét một vài loại người thôi. Học được ảnh TA,thật là không đâu bằng đâu!
Dạ, sau này có cơ hội thì em sẽ bám theo ảnh để hỏi. Còn bi giờ, thì em đang xem những trao đổi của anh với ảnh...keke...không chạy được với em rồi; 2011 đó anh, đoán ngay từ đầu roài mừ :10:

Dạ, sau này có cơ hội thì em sẽ bám theo ảnh để hỏi. Còn bi giờ, thì em đang xem những trao đổi của anh với ảnh...keke...không chạy được với em rồi; 2011 đó anh, đoán ngay từ đầu roài mừ :10:
Có đoạn nào hay thần tượng quote về nhà cho em xem ké với nhé, cảm ơn thần tượng :3D_35:

Back